Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimae ngulume awasili india baada ya kilio cha jf

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BASIASI, Nov 18, 2010.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Baada ya makelele mengi hapa jamvini hatimae serikali imemfikisha india kwa ajili ya matibabu ..india aliekuwa mh hawa ngulume
    pongezi kwa hili natumaini nexty tym amtosubiri kelele za jf kuwapeleka watu wenu
     
  2. M

    Maimai Senior Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu mama ngoja akome.. nakumbuka alikuwa anawapiga watu vibao wakati mkuu wa wilaya ya kinondoni........ hilo ni shavu la pili mama... pole lakini ajue dunia haina mwenyewe
     
  3. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 778
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Jk nae atapata shida sana, atapomaliza muda wake wa kua madarakani..
     
  4. J

    Jahom JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwani huyu mama alikuwa ameshastaafu au ukiachwa ukuu wa Wilaya ndo kazi basi?
     
  5. M

    Maimai Senior Member

    #5
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :hippie:
     
  6. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Thats not true waliofanikisha ni gazeti la mwananchi credit goes to them. Tusipende sifa tusizostahili wadogo zanguni.
     
  7. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu amsaidie ila akumbuke kutubu kwa mwenyezi mungu kwa mabaya aliyofanya akirudi kutoka india

    ''' mwenyezi mungu mtukufu umjalie huyu mama afya njema ili aweze kukujua wewe na ukuu wako. Ajue kwamba wewe huinua na kushusha..ajue kwamba kumpendeza mungu ni chanzo cha maarifa....atumikie wengine....apende kutenda mema na kuchukia ubaya.....ninaomba hayo nikiamini mungu wewe ndio hutoa afya kwa wanao... Nawe wajua kuwafurahisha wote wakufuatao....utujalie tuwe wema...tujue kuna leo na kesho..... Tutende yanayokupendeza; kama kuwapenda wenzetu,kuipenda ibada, kukusifu na kukuabudu, kulitaja jina lako wakati wote, kuchukia maovu kama ufisadi nk. Kushi kufuata maagizo yako
    amina..amina...
     
  8. M

    Maimai Senior Member

    #8
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yeah good mageuzi.... ila cha moto amekiona:doh:
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,478
    Trophy Points: 280
    Kwani na yeye anaumwa??? nisije pata BAN bure nimeuliza tu!!!
     
  10. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tumuombee Mwenyezi Mungu ampe nafuu!
     
Loading...