Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimae mgomo wa daladala watua moshi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Garmii, Mar 4, 2011.

  1. Garmii

    Garmii Senior Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daladala zinazotoa huduma kati ya pasua na moshi mjin zimegoma leo asubuh kwa madai ya kutaka kupanda kwa nauli.
     
  2. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna mgomo wa drivers wa daladala moshi,sababu ni kupanda kwa bei yamafuta,wakati huohuo wale wa BoDABODA WAMEPANDISHA NAULI HADI 2SH 2000
     
  3. b

    binti ashura Senior Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    poleni nduguzetu wa moshi, ila mie sioni kama wenye mabasi ndiyo chanzo cha matatizo chanzo ni ewura kushindwa kudhibiti bei ya mafuta!
     
  4. b

    binti ashura Senior Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    poleni sana ndugu zetu wa moshi!
     
  5. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wakuu siyo za pasua tu habari kamili ni kwamba daladala zote zinazotoa huduma za town trip zote zimegoma na ivi ninavyoandika nimetoka kcmc hospital kwa bodaboda na ni shilingi elfu moja.ni mji mzima wa moshi.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Poleni sana jamani.
    Njoeni huku mpwapwa. Hali ni shwari kabisa.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Japo kuongeza nauli kutawaumiza wananchi...hali ya sasa hivi inawaumiza wao kwahiyo inawibidi kupandisha bei!Solution ni bei ya mafuta kupungua tu basi!
     
  8. M

    Mzee Mzima Senior Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    no wonder niliona watu wengi sana on road this mng, ila kwa moshi nauli imekuwa steady kwa muda mrefu sana, may be its about time nao wakafikiriwa
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,904
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    :whoo:
     
Loading...