Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimae Mastering studio kurudi BASATA

Discussion in 'Entertainment' started by Mjenda Chilo, Jul 24, 2012.

  1. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nichukue fursa hii kumpongeza Mh. makala, baada ya Sugu kukomaa na hii studio iliyotolewa na Rais kwa kikundi cha fleva unit kupelekwa baraza la sanaa ili kuwanufaisha wanamuziki wote serikali kupitia kwa naibu waziri huyu imekiri kuwa itabidi wamshauri rais airudishe basata. Kuonyesha hiki kikundi kuomba studio hiyo pia waliomba walipiwe kodi ya pango ya studio, Rais akatoa mil 9, jamaa wakaomba hela ya ukarabati na ya mtaalam. kodi imeisha wanaomba tena walipiwe du? kwahiyo yale majibu mepesi waliyokuwa wakimjibu sugu kuwa walioomba ndo waliopewa ina maana hawakujua haya? mbona ilikuwa wazi? Mi sikumwamini kabisa Mh alipoteuliwa ila kwa hili nakuona umethubutu. Hongera
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    haijakaa straight kwa sìsi tusiojua kwa undani
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Wale clouds wanaandaa hadi birthday ya rais. nafikiri ndo maana wakapewa. na ile THT nayo inabidi irude basata. hili ni pigo kwa ruge.
     
  4. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kikundi kilichoundwa na baadhi ya wasanii wa bongo fleva, walimface JK wakaomba studio ya kuboresha nyimbo, wakakisajili kikundi kama kampuni wakapewa. wasanii wengine wakalalamika through Sugu bungeni kwa kama 3 years, walijibiwa several times waliiomba ndo waliopewa. Hatimeye leo kwenye majibu baada ya budget ya wizara husika wamekubali irudishwe serikalini yani BASATA. Imeongelewa sana hii issue mkuu!
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    kiasi umenifumbua macho mkuu,kipindi cha bunge nilikuwa naangalia simba anavyofungwa
     
  6. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hongera Mh SUGU!
    Sasa Mh Sugu anzisha na hili la mashirika ya hifadhi (PPF, NSSF, PSPF, LAPF, GEPF) kushikilia pesa zetu eti hadi tufikishe miaka 55 au 60!
     
  7. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu mi nilikuwa na earphone nasikiliza bunge huku nikimuangalia John Boko akipiga magoli ya Ronaldo, Kaseja hoi.

     
  8. princeamos

    princeamos Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningependa kujua makao makuu ya basata yako wapi jameni?
     
Loading...