Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimae madawa ya kulevya yaruhusiwa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by X GIRL FRIEND, Aug 14, 2012.

  1. X

    X GIRL FRIEND Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kwa mujibu wa tangazo jipya linaloonyesha watumia madawa ya kulevya wakipinga uchangiaji wa sindano wanapojidunga madawa hayo,..tangazo hili linaonyesha kuunga mkono matumizi ya madawa hayo huku likipinga uchangiaji wa sindano.
     
  2. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2016
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,168
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    sijaelewa!!ingawa unaweza kuwa na point
     
  3. R Mbuna

    R Mbuna JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2016
    Joined: Dec 30, 2015
    Messages: 832
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 180
    Tangazo linahamasisha mateja wasichangie sindano wakati wa kujidunga ili wasiambukizane magonjwa so nadhani mleta mada anahisi ndio wameruhusu kutumia madawa ila wajilinde tu wachangie hizo sindano.

    Kama vile wanavyohamasishwa wapenda ngono wakumbuke kutumia kondomu ili kujikinga na STDs
     
  4. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2016
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,168
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu kwa ufafanuzi. Hilo kwa kweli halikubaliki. Tuunganishe nguvu kuzuia hili na wadhamini wote wa hilo tangazo wachunguzwe kama wanashiriki kuuza na kusambaza mauaji hayo ya kizazi chetu.
     
Loading...