Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimae maandishi ya uwanja wa ndege wa kigoma yafutwa kuficha aibu ya kiingereza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 9, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    HATIMAE MAANDISHI YA UWANJA WA NDEGE WA KIGOMA YALIOLETA MKANGANYIKO KWENYE LUGHA YA KINGEREZA YAMEFUTWA HUKU WAKINGALIA KWENYE DICTIONARY NINI KINACHOTAKIWA KUANDIKWA KISILETE AIBU TENA UONGOZI WA UWANJA UMEWAOMBA RADHI ABIRIA WOTE WALIOPITA SEHEMU HIYO NA KUSEMA WAMEAMUA KUSAFISHA NA KUSUBIRI WAHUSIKA WAANDIKE MENGINE...


    [​IMG]
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ha haa... exposing dirty does help!

    Au wamefotoshop?!
     
  3. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,057
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    hivi hawakuweza kuchungulia kwenye kamusi maneno yanaandikwaje?
     
  4. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kama inabidi meneja wa uwanja akaangalie kwenye kamusi namna maneno yale yanavyoandikwa, basi hastahili kuwa kwenye hiyo nafasi. ni maneno ya kawaida mno kuangaliwa kwenye kamusi.
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye red...hawana uwezo wa kufanya photoshop kama wameshindwa kugundua spelling errors. hata hivyo nadhani hiyo kazi ya kuandika walimpa mkongomani ndio maana akaandika katika mtindo wa kifaransa...kazi kwelikweli!!!
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hii ni fotoshop, nimetoka uwanjani sasa hivi na maandishi yapo.
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kama bado yapo basi hao wafanyakazi wa uwanja waliosema yamefutwa basi ni wajinga...wanadhani wanamkomoa nani kwa kutuambia uwongo? shame on them....
     
  8. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Samahani jamani, walikuwa wameandikaje?
     
  9. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    E bwana hii kali, mie nilidhani ilikuwa photo editing!
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo wafanyakazi wamekuambia kuwa yamefutwa?-source plz.
    <br />
    <br />
     
  11. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Huu ni mlangowa Airport au wa Choo? Pdidy hujapiga picha kwenye Choo chako?
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nilipita pale nikawasiliana NA ALIEDRAFT maandishi yake, akasema anajuta kutumia Google search Engine, hahahaaaah habari ndio hiyo bandugu.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kwani walikuwa wameandikaje??
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    mkuu kitakuwa CHOO cha AIRTANZANIA
    KULE NYUMA !!WAZIMA WOTE MNALETA LINI NDGE 7??
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Mkuu airtanzania nenda issamichuzi tuliwatumia ile picha ya maandishi naona wakafwatilia wametumiwa hiyo na kupigwa mikwara ati ilishafutwa sikunyingi wakati watu wamepiga majuzi
     
  16. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    wekeni hapa hiyo ya zamani ili tupate ona tofauti. Ukija na nguo safi kisha ukaniambia hii ilikuwa chafu siwezi kukadiria kiwango cha uchafu; lakini ukinionesha nguo chafu kisha ukaifua nitaelewa nini maana ya thread hii
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  18. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,792
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Haya maandishi mmechakachuwa au ndio ukweli kwamba hapo Airport ya kigoma ndio pameandikwa hivyo!?
     
  20. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Motherland.!
     
Loading...