Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimae ma dk kurudi kazini rasmi kesho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Feb 9, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Nasikiliza clouds fm jamani
    inatia moyo baada ya hotuba ya mh pinda wamesema sasa
    wanarudi rasmi hospitalini wakiwapa mwezi mmoja kabla ya kurudi
    tena na kutaka kujua hatima yao

    basi kama ulikuwa na clinic wiki hii na zilizopita basi kesho uwahi mapema asbh
    hospitalini wale mliokimbiza wagonjwa tumieni jioni hiikurudisha mapema kabla
    awajajaa wodini

    mwisho lengu letu ni kuona kuna muafaka kati ya serikali na ma dk
    tunawatakia msimamo mwema na mungu awabariki

    mungu ibariki tanzania mungu wabariki ma dk wetu
     
  2. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madaktari mu-barikiwe saaaana!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Sio wabarikiweeeee tu unaendelea kulala kesha ukiwaombea 9 march wanarudi tena mgomo kama awajahitimishiwa shida zao ..so baraka zako ziende kugonga na ikulu shemeji zetu waanze kula shavu wameteswa sana sana jamani mpaka dadayangu ukimwangalia utasema ameolewa na mpiga debe wa ubungo this enough
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,515
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Dk ulimboka
    amesema bado anasubiri maelewano ila kama maombi ya mzee wetu tunaomba turudi kazini tuwape mwezi mmoja jamani serikali tukielewana nao...
    Wakati huo huo mzee wetu pinda amesema kuanzia leo hii mchana ameagiza polisi kuanza rasmi kuchunguza shutuma za blandina nyoni katibu wa wizara hii pamoja na kuhakiki kila docs zilizoletwa mbele yake hasa zile za kupimia hiv ambazo zinajulikana vilikuwa vibovu na mama akaambiwa ukwelii akutaka kustopisha zaidi ya kusema endeleeni kuvigawa sasa ukiwa kama umewahi kupima na hivi vyombo jamani kuna dalili umeshakufa wakati ukiwa hai
     
  5. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Natumaini mamlaka za Serikali zitachukua hatua stahiki kwa maofisa/viongozi ambao kwa namna moja au nyingine wana lawama kwenye mgomo huu. Tumesikia kauli za kupingana/kutishana/kejeli zote zilichangia kukuza mgomo, ni vema basi wahusika wakapima na kufanya maamuzi (mawaziri) na wengine wakachukuliwa hatua na mamlaka zao za uteuzi.
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    comrade ulimboka God bless u a million times
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    p didy....hiko chanzo kinachefua..lakini tunashukuru mungu!
     
  8. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatimae jana pinda alijishusha akawa mdoogoo anaomba hadi kupigiwa makofi..poor pinda!
     
Loading...