Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimae jamii forum yanipa mke mwenye sifa zote

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kidotulotokordwak, Sep 16, 2012.

  1. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza kabisa poleni na majukumu ya kila siku hasa kwa mnaofanya kaz mpaka mwisho wa wiki.

    Nianza na thread yenye kichwa "natafuta mwanamke wakunizalia mtoto kwa mkataba"ambapo nilipata e-mail 3 nilizoziona zinafaa na nikazileta kwenu kupitia kicha hiki"ni mkataba upi unafaa kumpata mtoto wa mkataba kutoka kwa wanawake hawa" hapa pia mlinishaur vizuz.Nilianza kuzifanyia kaz e-mail hiz kama ifuatavyo


    1.safari yangu ya kwanza ilikua dodoma ambapo kwenyd majira ya saa tano nilionana na mgeni wangu hotelini,alikua ni bint mrembo aliyevalia suti nyeus na miwani ya jua akiambatana na mwanasheria wake,alinipokea vizur na baada ya kupata kifungua kinywa tulianza mazungumzo yetu

    Tliongea mambo meng katika mkataba wetu na hata ivyo tulishindwa kukubaliana katika baadh ya mambo kama
    -mimi kuacha kaz idara niliyopo
    -mimi kuhamia dodoma kwasababu yeye hawez kuhama
    -kufunga ndoa baada ya miez 6 kitu ambacho ni kigumu kwangu kwa mda huo na mambo mengind meng ambayo sintoweza kuyaandika yote.
    Napenda kutumia fursa hii kukushukuru m**a**a kwa muda wako na ninaheshimu uamuz wako but hatutoweza kuwa pamoja

    2.safar yangu ya pili ilikua katika jiji la mwanza (THE ROCK CITY),na mpaka kufikia majira ya saa moja jioni nilikutana na bint huyo mrembo kiumbo kuliko yule wa kwanza,ila kitu kimoja kilinifanya nisimpende kwasababu alikua amevaa ka-bucta kafupi mfano wa boxer tunazovaa wanaume hivyo kufanya sehemu kubwa ya mwili wake kuwa wazi,viatu alivaa high hills,alijipaka lipbam kwenye kope na lips,kucha za bandia mikononi n.k
    kiujumla wanawake kama hawa kwangu binafsi huwa hawanivutii kwani na waona wanaonekana kama pepo/jini.(utanisamehe kwa kutumia neno hilo)
    Tulikubaliana kila kitu na alikubali tuwe na mtoto bila malipo na alinielewa kuhusu mkataba wangu katika idara husika niliyokwisha kuielezea.Ni mtoto kutoka katika familia yenye uwezo na alisema anataka ndoa baada ya kujifungua ili aish na mwanamme anayezalisha,alisema anaweza kuudumi ujauzito na hatonitegemea kifedha
    pamoja na mambo yote tuliyokubaliana lakini sikuona kama mwil wangu umeonyesha hisia zozote kwake hasa ni kutokana na mavaz yake japo ni bint mrembo,
    natumia fursa hii kukushukuru kwa muda wako ila hatutoweza kuwa pamoja *e*m*

    3.safari yangu ya tatu ni katika jiji la Dar es salaam na niliingia usiku ilipofika majira ya saa 12 mchana huu nilionana na mgeni wangu kwa mara ya kwanza na pind tulipogonganisha macho wote tulijikuta tukitabasam,kiukwel hisia zangu zilijionyesha kwa bint huyu kwani mnyama wangu alisimama ghafla hivyo niliingia maliwato/msalani kwaajili ya kumtuliza hasa ukitegemea nilikua nimevaa suruali ya kitambaa
    Bint huyu alinipeleka mpaka kwenye chumba cha mkutano ndipo nilipo shtuka baada ya kuufungua mlango kwani nilikuta watu wamekaa kwenye meza kubwa mfumo wa pannel kama unapoingia kwenye interview tofaut na nilipokua nikizungumza na wale wengine.
    Utambulisho ulianza na kulikua na mwanasheria,mchungaji,sister,kaka wa bint,boss wa bint na mfanyakaz mwenzake.

    Katika mazungumzo yetu yaliyochukua saa 1 na nusu,walikubali niwe na bint huyu kama mchumba kabla ya kufunga nae ndoa baada ya mwaka mmoja(walinipa mda huu kwaajili ya kujipanga) na mambo yote yalikua kimaandishi,wakakagua vitambulisho vyangu vyote kuanzia pass ya kusafiria,ID ya chuo,kitambulisho cha kaz na vyote vikaambatanishwa kwenye mkataba,kiukwel hawa jamaa walikua sirious kama mimi nilivyokua.
    Baada ya kusainishana nilibaki na bint kwa mda wa nusu saa tukiwa peke yetu na hapa ndipo nilipogundua uzur wa mwanadada huyu mda wote alikua akiangalia chini na kama akiniangalia aliachia tabasam ambalo lilitapakaa kwenye uso wake wote usiopakwa mkorogo kama yule wa mwanza,acha niwe waz blood pressure kwenye mnyama wangu ilikua kubwa sana so mda wote nilikunja nne kuuficha kwa wanaume mnafaham mtu ukivaa suruali ya kitambaa alafu jamaa aamke uone msala wake

    Huyu ndio mwanamke atakaekua my one and only,ni kweli kua mke mwema anatoka kwa mungu ila hujui mtakutana nae wap,wengine msikitin,kanisani,chuoni,shuleni,mjini(posta),gengeni n.k ila mimi wa kwangu nimekutana nae kupitia jamii forum.
    Boss wa mke wangu mtarajiwa kanipa cd yenye wimbo huu ambao mpaka sasa ndiyo ringtone kwenye cm Yangu
    MUNGU IBARIKI JAMII FORUM,MUNGU WABARIKI WANA JAMII FORUM.
    Ahsanteni
     
  2. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kushukuru, na Mungu akubariki sana.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Lil buoy, you watch too much movies!
    Ever watched aircraft investigation documentaries, to the extent of feeling that you can fly a plane and save it when there is a mechanic default? Lmao!
     
  4. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aiseee!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hiki kiranga haswaaa
     
  6. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu akubariki na wewe pia
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    mapenzi ya kwenye mitandao duh ila vizuri mimi nina swali kuhusu hzo safari zako ulikuwa unatumia usafiri gani?
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    stories are normally made out of nothing...
     
  9. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    arusha 2 dom nilitumia usafiri binafsi(cruser) though siyo wangu,the same from dom 2 mwanza,ila nilipata udhuru ya kikaz nikarud arusha so nilitoka arusha kuja Dar kwa usafiri wa basi.
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    wakati mwingine huwa tunapoota na kuwaza huw tudhani ukweli i see!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unanisemesha kizungu kigumu mno, kwani hata nimekuelewa??

     
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    hapo kwenye red ndo uliponiacha hoi dogo!
     
  13. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kula 6,snowhite
     
  14. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  15. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kawaida yako,but hamna binadam ambaye hasemwi iwe vibaya au vizur
     
  16. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    upembuzi yakinifu .
     
  17. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini?
     
  18. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Cool story bro! Changed my life :clap2:
     
  19. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeshakujua wewe ni mtu wa hivi hivi.so haunipi shida kuanzia thread ya kwanza ulikua wa hivihivi,mtu akikuuliza wewe ni nani mwambie wewe ni mtu wa hiv hiv
     
  20. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ukitunga story uwe unakumbuka tangu mwanzo. So ur'demu umemuacha,mana kuzaa tu mliachana akarudi,right ?na kwa hodi uliyoanzia ni mtoto,coz hauko tayari,ila mama'ko ndo anamtaka isnt? So ameongeza siku za kuishi na anauhakika after ndoa na mtoto ndo atamuona then ndo afe ? Uwiii, LM 'big' A OfF! Hahahahah ..
    I love the 'pannel scene'! Ready 4action!
    Ushauri Tengeneza Kitabu
     
Loading...