Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimae embassy & agip hotel zauzwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 27, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    Hatimae zile hotel zilizoipasua kichwa serikali za EMBASSY na AGIP hotel sasa zimeuzwa rasmi
    Habari za kutoka kwenye chanzo zinasema zote zimeuzwa kwa mtu mmoja
    na ujenzi wa ukarabati umeanza na muda si mrefu zitanza kazi...............

    Killa la kheri EMBASSY HOTEL maana mpaka sasa jumba lile kupitia ngono mbofu usiku limeshazalisha
    zaiidi ya watoto 20
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Embasy Hotel.
    Sasa lile dangulo litahamia wapi?
     
  3. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chanzo cha taarifa hii ni kipi tafadhali?
     
Loading...