Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatima ya Manji na Uchunguzi wa EPA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnyoofu, Nov 26, 2008.

  1. M

    Mnyoofu Senior Member

    #1
    Nov 26, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wana JF

    Habari za uhakika nilizozipata hivi punde ni kwamba Manji amekunywa sumu kwa nia ya kujidhuru, hivi sasa anakimbizwa aghakhan hospital kwa matibabu!

    Tahadhari kwa vyombo vyetu vya usalama..anaweza kuwa anafanya kamchezo alikokafanya siku za hivi karibuni ka kujifanya amechanganyikiwa akaishia Nairobi..kumbe ni mbinu za kukimbia...hivi huyu jamaa ananyang'anywa lini pass yake ya kusafiria?

    Wenye habari zaidi tuhabarisheni! Waliokaribu na aghakhan hospital tunaomba survaillence yenu ya kinachoendelea.
     
    Last edited by a moderator: Nov 27, 2008
  2. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2008
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya jamani tunasubiri kutoka Aga Khan Hospital...kama kuna memba atuletee maana pressure iko juu.
     
  3. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh! Kama ni kweli jamaa yamemfika kunako! Tusubiri habari kutoka Agha Kan...
     
  4. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,932
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Duh,leo presha zitatupanda sana.Asubuhi ilikuwa juu baada ya tetesi za akina Rostam na sasa imepadna tena baada ya tetesi hii.Lakini yote kheri
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mpaka kieleweke!Jamani updates kutoka aga khani?
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2008
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Aaamin! nadhani ipo siku utalala hai tu.....

    nadhani na close associates wake kama kina mtikila waliomkopa inabidi wahojiwe pia...
     
  7. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #7
    Nov 26, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Afadhali kwani ameanza kujenga nidhamu ya Japan.Very good,ndiyo maana kwenye ile thread ya kumtaka mramba ajiuzulu nimesema tunahitaji nidhamu ya viongozi wa Japan.ukituhumiwa tu na kwamba unajua kweli umepora,jiangamize mwenyewe tukadaiane mbele ya haki huko baadae
     
  8. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2008
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hata mara ile ya kwanza niliwaambia hapa ndani ya JF alikunywa sumu na hakuwa na malaria wala nini.... kama kanywa tena ni mara ya pili itakuwa!!!
     
  9. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    hapana asife sasa hivi bado tunamhitaji ili arudishe mapesa ya watanzania
     
  10. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2008
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    how the hell is Mtikila close to Manji...lol acheni masihara... Manji is the owner of the Largest Conglomerate in Tanzania. Ni fisadi na mfuga mafisadi but he is not closely associated na Mtikila... Please!!!
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2008
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    labda anataka afe na huku mapesa kawaachia maponjoro wenzie!
     
  12. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ahhh.. katuchosha naye kama anataka kuwa mgeni wa malaika aanze tu!
     
  13. A

    AMETHYST Senior Member

    #13
    Nov 26, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakinywa sumu mafisadi 10 hivi wakafilia mbali huko, Tanzania will be a safer place. Si wanahatarisha uchumi na usalama wa nchi hawa, au mi ndo sikusikia vizuri!!
     
  14. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Naona mwenye nyumba amepuliza dawa ya kuuwa wadudud kila mmoja anatoka kivyake mende, buibui,mijusi, sisimizi kila mtu njia yake...Si mchezo nadhani wengi watakuwa matumbo joto na songombingo inayoendelea!!!
     
  15. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2008
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    20 more will pop-up.. Dont underestimate the power of a corruptable society. And that is what we are. Corruptable Tanzania.
     
  16. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    jamani,tusitumie uwepo wa matukio kuandika chochote...mnataka wazee wa Jangwani tuandamane eeh!!
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2008
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280

    Nikusahihishe mkuu, Mtikila alimkopa Rostam (kama kweli) na si Manji. Jamani au isikuta kazidiwa madawa yaleeeeee. Si unajua anabwia yule!!!!!!!
     
  18. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2008
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Vipi jamani mbona hakieleweki, taarifa za Manji twazingoja kwa hamu
     
  19. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2008
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani habari ya Manji kupelekwa Agha Khan si ya kweli.yale yale ya karamagi ...labda anywe kesho.
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2008
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Ooops thanks, unajua wakati mwingine kuwatenganisha hawa inakuwa kazi kweli kweli!
     
Loading...