Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatima ya dini na utawala.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fursa Pesa, Jun 4, 2012.

  1. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    1.hivi asiye na dini apaswi kuwa kiongozi?
    2.je katiba inasemaje juu ya mahusiano kati ya dini na utawala?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unamfahamu vizuri Kingunge Ngombale Mwiru?...kama sivyo msome!...
    Halafu hiyo heading inayosema "HATIMA YA DINI', unaongelea hatima ya namna gani?
    Fanya hizo homework, then urudi!
     
Loading...