Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatibu Kihiri Senkoro adai yeye na Pesambili Mramba ni damu-damu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JokaKuu, Aug 28, 2009.

  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    Aug 28, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..hii imetoka kwenye gazeti la raia mwema.


    ..Hatibu Senkoro amezungumza mambo mengi kuanzia masuala ya sekta ya madini, historia yake, mpaka mahusiano yake na Basil Pesambili Mramba.

    kusoma interview nzima bonyeza hapa.
     
  2. C

    Chuma JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2009
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nae achunguzwe...!!!
     
  3. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Lol tutachunguza nchi mzima..!!
     
  4. M

    Masatu JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Vipi umeguswa?
     
  5. J

    JokaKuu Platinum Member

    #5
    Aug 28, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..hapa anazungumzia sekta ya madini.


    ..naomba great thinkers mchambue hizi idea zake.

     
Loading...