Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hati ya Talaka ya Bi Mshumbusi hiii hapa.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mzee wa Rula, Jul 17, 2012.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  2. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    so what next?
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Umesoma link niliyokupa lakini?????

    Ni aibu kwa mumewe kupeleka pingamizi wakati anajua kabisa alichamuacha????? Upooooo?

    Na kwa lugha nyingine kama Dr. Slaa hana ndoa aliyofunga kanisani basi kumbe hakuna pingamizi lolote zaidi ya kutaka kuchafuana kisiasa tu.
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Siasa zetu za siku hizi bwana...zimejaa komedi tu
     
  5. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na ile ya SLAA na mwenziwe je?
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmmmmmmmmmmmh
     
  7. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,770
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Dates mbona ni mpya na madame anasema kidume kinachapa mzigo mwaka wa nne sasa, when dots connected inamaana watu wanakula mzigo kitambo na jamaaa kakubali matokeo manake hata uking'ang'ania wajanja wanachapa na mwenye kisu ndio mlanyama.

    How comes madame wa mwanza, ex wa same na court of jurisdiction iwe manzese kama sio kuweka rekodi sawa ni nini jamani.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    makubwa hayo..........
     
  9. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tangu lini ndoa ya kikristo ikavunjika? Tena kwa taraka? Ndoa ya Mshumbusi haijavunjika hivyo Padri Slaa anafanya dhambi ya uzinzi.
     
  10. L

    Lindongo Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hii ndio BONGO
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ndoa ya kikristo inaweza kuvunjika kwa sababu ya uzinzi kama wa mumeo Mushumbusi ulivyoelezewa katika link ile ya Globalpublishres
     
Loading...