Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hati ya mashitaka waliyosomewa viongozi wa CHADEMA leo Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by palalisote, Jan 6, 2011.

  1. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Hii ndiyo hati iliyopelekwa kwa mwanasheria mkuu wa serikali


    Download kama pdf
     

    Attached Files:

  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    serikali ndio ya kushitakiwa
     
  3. t

    tibe22 Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ni mchezo mchafu na ni wa kukemewa kwa nguvu ya uma
     
  4. f

    freddielly Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanajaribu kuzima kiu yetu kupata haki ya kweli
     
  5. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu isaidie Tanzania kwa maana imegubikwa na uongozi wa DHULUMA na UNYANG'ANYI wa haki za wananchi.
    Hii ni dharau ya hali ya juu, hatuliachi hili likaenda pasipo kusema hata wamwage mabomu ya machozi milioni, tutasimamia haki zetu tuu.
     
  6. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima watutishe ili tusijethubutu. lakini dhuluma ikizidi hata mtutu wa bunduki hautishi. Watatuua lakini hawatatuua wote na haki itakuwa imepatikana.
    ALUTA.
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Watalijua jiji, na nimesoma yote ni Chaggas, Iraq, na kale ka sifa ketu ka ukatoliki wote wanako, kweli hiki si chama ni genge la wahuni kama alivyosema Shibuda
     
  8. F

    Ferds JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Ndugu yangu nina doubt na hii charge sheet, maana jamaa wanamakosa zaidi ya moja au vyanzo vya habari vinatudanganya?
     
  9. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    aisee naona wachaga tupu
     
  10. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni hati ya mashitaka dhidi ya haki
     
  11. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa kweli nimepitia majina yote naona kama mtu namba 18 na 29 wameingia kimakosa
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Inawezekana ukawa na mtindio wa ubungo au ni shetani halisi,nenda kuzimu!!
     
  13. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    serikali ya ccm na viongozi wake wangekuwa wanashughulikia matatizo yanayowakabili wananchi kwa kasi ya namna hii, na ku deal na mafisadi kwa nguvu za ziada kama walizotumia jana wananchi wasingekuwa na ugomvi nao. But no, inapokuja kukandamiza wananchi ni spidi isiyo kifani, lakini kushughulikia mafisadi na matatizo yaa wanannchi; loo; inachukua nusu karne!
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kama wewe ulivyokuja duniani kimakosa,hustahili kuendelea kuishi duniani!!
     
  15. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa mahali pa tukio ni Arusha,ulitegemea wawe wagogo?
     
  16. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    kwa kweli huenda walikuwa wanpita na shughuli zao lkn bahati ikawa sio yao maana waliobakia wote wanaonekana kwa ushahidi wa kimazingira wamehusika
     
  17. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa na police si washitakiwe kwa kuvunja sheria kwa kuwapiga watu badala ya kuwazuia??
     
  18. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    du hamna kitu hapo ,serikali na wadudu wake jinga kubwa
     
  19. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huwezi kuwa Mbabe milele! Ubabe wa JK utaisha pale tu POLICE nao watakapogundua kuwa wanatumiwa vibaya. Shime mapolisi wote achani kupiga watu bila kufikiri.
     
  20. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ok...................
     
Loading...