Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hati ya Dharula yaondolewa

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Kimox Kimokole, Apr 13, 2011.

  1. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nipepata tetesi kuwa ile hati ya dharula ya mswada wa sheria ya katiba mpya imeondolewa.Je ni kweli?
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    serikali inaogopa CDM lazima itaondoa, wakipitisha wana hali ngumu
     
  3. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    pangechimbika wallahi
     
  4. s

    salizajr New Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaweza kuwa ni kweli maana baba lao nimesikia juzi kwenye kile kikao chao cha kujivua gamba anasema ilikuwa ni mswada wa ile process ya kukusanya maoni na sio wa katiba mpya.
     
Loading...