Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hati hati sensa kuahirishwa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Kivia, Aug 3, 2012.

  1. K

    Kivia JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna uwezekano mkubwa sensa huenda ikaahirishwa ili kujiandaa upya Kuweka kipengele cha ''DINI" KTk dodoso ili hatimaye tujuwe dini ipi yenye wafuasi wengi waislam/wakiristo. Waislam wameshaweka wazi kuwa hawatoshiriki sensa kufuatia serikali kupika takwimu za waislam huku wakijua hamna sensa iliyowahi kuuliza dini.
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,339
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ngoja tuone
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    endelea kujidanganya nafsi yako
     
  4. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Umetoka kuamka?
     
  5. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi na watoto wangu 4 na mke wangu hatuhesabiwi mpaka kipengele cha dini kiwekwe.
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Bora isifanyike,sensa ni kwa manufaa ya umma wote sio serikali peke yake
     
  7. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    70 percent ya wa kigoma ni wakimbizi (o mapuli ) na sensa inawahusu raia wa tz!
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Wakiweka hicho kipengele mimi ndio nitagoma sasa
     
  9. M

    Mtz.mzalendo JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli nasikia serikali imefyata mkia kwa waislam hivyo wanataka kuzungumza na viongozi wa taasisi zote za kiislam
     
  10. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ikiwa hivi ndo ntajua kweli serikali yetu lege lege"
     
  11. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Majina yanaweza kutumika kujua dini...!
     
  12. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    upeo wako wa kufikiri umeishia hapo? Vipi kuhusu native name waweza jua kama ni la dini gani? Vipi mtu anaeitwa john salum, unaweza jua ni dini gani? Great sinker!
     
  13. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm nataka waweke na kipengele cha kutujulisha kuna majini mangapi na nguruwe wangapi tanzania
     
  14. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona nasikia mgomo wa waislamu kuhusu sensa chadema wanahusika kwa kuwashawishi nchi haita tawalika. Teh teh teh
     
  15. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni changamoto mkuu!!
     
  16. c

    chiborie JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Uamsho at work!!
     
  17. f

    filonos JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    kama nikweli basi SERIKALI haina msimamo na MABURUSHI nao watataka kujua wapo wa aina ngapi KAZI IPO
     
  18. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ]Ikiwa hivi ndo ntajua kweli serikali yetu lege lege"

    Itakuwa legelege kwa kukubali matakwa ya waislam,mbona kila wanalotaka maaskofu serikali inakubali hapo hujaona ulegelege,subirini si mnamwaga mboga.
     
  19. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sensa haiwezi kuahirishwa isipokuwa semina za sensa ndo zimesogezwa mbele kidogo, yaani badala ya kuanza tarehe 6/8/2012 hadi 16/8/2012 zitaanza tarehe 9/8/2012 hadi 19/8/2012.
     
  20. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Pamoja na Fungo ! tukianzia na wewe !
     
Loading...