Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hate it or love it...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by B'REAL, Nov 16, 2011.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    WAKUU NANII ANAFUNIKAA NA MTOTO AMBER ROSE NI WHIZ AU KANYE WEST... amber-na-kanye.jpg kanye and amber enzi hizo, amber-na-whiz-11.jpg whiz na amber.yupii wananata na beat.
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Huyu mdada balaa kweli! yaani kila star anayekuja juu lazima ampe NDUDE!
     
  3. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    wenyewee wanajilengeshaaa ndallo!!mtoto is hot cake banaaaa,japo asha wai kujiingiza kwenye kasfa nyingi ikiwemo ya mapenzi ya jinsia mojaa
     
Loading...