Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatari ya Simba Tegeta.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Boss, Jun 18, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    Tayari matukio mawili yametokea hapo Daresalaam Zoo Tegeta

    na yanaonesha kiwango kikubwa cha uzembe wa wahusika

    mwanzo ilikuwa Simba kutoroka kwa siku kadhaa kabla ya kupatikana

    na la juzi ni mtoto wa miaka mitano
    alie kwenda kutazama hao wanyama kunusurika kutafunwa na kujeruhiwa na Simba
    baada ya wananchi wengine kumshambulia Simba kwa mawe....

    sasa sijui tunasubiri nini kitokee kingine ndo tukubali kuwa hii Zoo ifungwe na iondolewe hapo

    ni hatari kwa usalama wa wakazi wa hapo Tegeta na maeneo ya karibu yoote

    kikubwa ni kuwa taratibu za usalama hazizingatiwi na wahusika....


    tusisubiri hadi vifo vitokee...........wahusika wapewe shinikizo sasa.....ni hatari
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,203
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Dah! Umenikumbusha kipindi kile Simba alipotoroka. Kiwango cha unywaji bia kilishuka. Saa 12 bar zote za maeneo ya Tegeta zilikuwa zinafungwa. Usipofunga atakunywa nani?

    Imesababisha kila napochelewa kurudi home wife ananiambia "NATAMANI SIMBA ATOROKE TENA" lol
     
  3. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Nadhani hili sio jambo la kufumbia macho, kweli kuna haja ya kuikagua ile zoo kuongeza ulinzi kwa wale wanyama na pia kuhakikisha wateja hawadhuriki. Sijui mmliki ni nani.
     
  4. cement

    cement JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapooo ndo pakuanzia!!!!!!!
     
  5. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Msaada: Hiyo zoo iko Tegeta sehemu gani?
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mi nilijua katoroka tena nianze kutembea na mkuki usiku
     
  7. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Atakurukia kutokea nyuma, na huo mkuki habari yake itaishia hapo. Cha msingi ni kutembea na moto, akikuona hatakushambulia, ila atakufatilia kimya kimya mpaka kambini kwako.
    Naona nafuu ulale tu mjini, Boss wako ataelewa excuse ya Simba ukichelewa kurudi kubadili nguo na kuacha nauli ya watoto plus 'kodi ya meza', aka budget ya msosi home. Lol!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    hii kitu ni very serious kwa kweli
     
  9. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    The Boss hiyo Zoo ni ya nani na iko Tegeta ipi? ni serious kweli lakini kama kawaida yetu kutotoa uzito stahiki kwa mambo ya muhimu.........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 302
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Unajua mimi nilikuwa nafikiri jamaa analeta utani kumbe kweli kuna hiyo zoo na haya matukio yametokea.. Mimi ngoja nibaki tuu huku huku mjini. Mpaka Tegeta kuna zoo, sio masikhara.. Umechelewa kujibiwa ni ya nani basi ya mkubwa mmoja au hawa Miungu mtu ya Tanzania
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    sijui ni ya nani
    inaitwa Daresalaam Zoo....
    ipo tegeta masaiti wanaita
     
  12. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hiyo pia iko huku Kigamboni.....same name, something must be done
     
  13. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ukiona hivyo ujue kuna watumishi wa serikali wanakula mlungula

    hata hili tunasubiri ccm na chadema waingie kati

    tandika bakora viongozi wa wilaya ya kinondoni na wizara husika
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ya wahindi,..... corrupt
     
  15. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Mmiliki ni Ritz Moko.
     
  16. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi ni suala la kuhamisha zoo au kuongeza safety measures?
     
  17. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kama wameshindwa kuendesha zoo si ifungwe
     
  18. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Kila kitu kitaitwa cha Rizi1
    Naanza kutilia shaka vumi mbali mbali zisemazo kijana huyo anamiliki hiki na kile!
     
  19. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Tabia ya kuiga kila kitu wakati mwingine itatupeleka pabaya. Kwanini tuwe na zoo wakati tuna mbuga halisi? Wenye zoo ni wale wasiokuwa na mbuga. Kinachotakiwa ni kwa jamii kuelimishwa kuhusu mbuga hizo na kuweka utaratibu ambao unahakikisha kuwa gharama za kutembelea mbuga si za kukata na shoka.
     
  20. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,007
    Likes Received: 4,310
    Trophy Points: 280
    Mkuu the Boss wala usiwe na wasi wasi. Atakapouawa mtu mkuu wa mkoa ataunda kamati kuchunguza chanzo, idara ya maafa ofisi ya waziri mkuu itapeleka mahema kwa wafiwa, Polisi watajipanga kuhakikisha uslama wa kutosha na Rais ataguswa na msiba na kuwatembelea wafiwa.
     
Loading...