Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hatari ya kuibiwa kwa watoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Feb 21, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ZAIDI ya watoto 80 wanaendela kusota katika uwanjaw a Sabasaba walipohifadhiwa ili wazazi wao waende kuwachukua mahali hapo.
    Watoto hao ambao wamehamishwa kutoka Uwanja Wa Uhuru na kuhamishwa katika uwanja wa Sabasaba bado wazazi ama walezi hawajaonekana kuwachukua waondoke mahalai hapo.

    Chama cha Msalaba Mwekundu kinaendelea kuwalea watoto hao na kuwa na hofu kubwa ya kuibiwa kwa watoto hao.

    Hata hivyo chama hicho kimetoa masharti ya kuchukua watoto hao, endapo mtu atajitokeza kuchukua motto anatakiwa awe na alama yeyote itakayomuonyesha kuwa mtoto anayemuhitaji kuwa ni wake kiukweli.

    Wamewataka kuwa na kama kitambulisho chochote ama kadi ya kliniki ya motto, picha yeyote ama alama nyingine yeyote itakayomtambulisha kama ni mtoto wake.

    Jana zaidi ya watoto 500 waliokotwa sehemu mbalimbali za jiji wakiwa wameachwa na wazazi wao katika harakati za kuokoa uhai wao.

    Watoto haow anaoanzia umri wa miezi sita na kuendelea.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Maskini!Natumaini wote watakutanishwa na wazazi au ndugu zao!
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo itabidi wawe macho sana kwani wale wezi wa watoto watakuwa washaanza kuwamendea!!
     
  4. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    kuna baadhi bado ni wagonjwa hospitarini hivyo hawajatok ahospitari na kuanza kufuatilia hatma ya watoto wao. Mungu awasaidie wapone haraka ili wakaungane na familia zao
     
  5. bigcell

    bigcell Senior Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Inatia huruma sana,huenda wazazi wengine wa watoto hao wamekufa au mmoja wake ni marehemu mwingine mahututi wodini,mi naomba hao red cross wawe na moyo wa huruma wasikate tamaa waendelee na moyo huo wa huruma japo kazi ni ngumu kwao kuwatafuta wazazi wa watoto hao. Inatia uchungu sana.
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hv wakiwaiba hawa watoto huwa wanawapeleka wapi?
     
  7. R

    Rinsa Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 13, 2007
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu asaidie wakutsne na wazazi/walezi wao soon
     
Loading...