Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HATARi TUNAYOICHEKELEA (PICHA)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boflo, May 6, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Vijimambo vya fainali ya kiduku Thursday, May 06, 2010 3:02 AM
    Ile fainali ya mchezo wa kiduku ambao wanaume huvaa nguo za kike wakishindana kukatika mauno kama wanawake imefanyika na muaandaji wa mashindano hayo amepongezwa kwa kuwaletea wabongo ubunifu mpya ingawa baadhi ya wadau wanahofia mchezo huo utawaharibu vijana. Ilikuwa ni usiku ambao kusema kweli nilisikitika kumuona mwanaume akiwa amevaa sidiria na gagulo akikatika viuno kama mwanamke.

    Kijana mwingine naye bila haya aliyabenua makalio yake kumuelekezea mwenzake huku akikata mauno ambayo yalinifanya nijiulize wapi tunawapeleka vijana wa taifa la kesho.

    Hiyo ilikuwa ni sehemu ya vionjo vya fainali ya kiduku ambapo vijana wa kitanzania walishindana kukata mauno kuwania dola 250.

    Katika fainali hiyo kundi la Visqua toka kiwalani ndilo lililowashinda wenzao kwa mauno na kutunukiwa dola 250.

    Mamia ya watu walifurika kwenye ukumbi wa Travertine, Magomeni kushuhudia fainali hizo.

    Ingawa baadhi ya wadau wanauona mchezo wa kiduku kama vile unawahatarisha vijana kugeuka kuwa mashoga, muandaaji wa mashindano hayo Maimartha wa Jesse alipongezwa sana na kusifiwa kwa ubunifu wake wa kutuletea watanzania mchezo mpya aliouita kiduku.

    Wiki mbili zilizopita niliwaletea picha za hatua ya awali ya mashindano ya Kiduku na wadau wengi walikasirishwa na wanafunzi wakiwa katika unifomu za shule kushiriki kwenye mashindano hayo.

    Vijana wengine walionekana wakiwa wamevaa vipande viwili vya kanga hali iliyowafanya watu wengi waweke maswali ya kuuliza muandaaji wa kiduku ana malengo gani.

    Mgeni rasmi wa fainali za kiduku zilizofanyika jumamosi alikuwa mbunge wa Kinondoni, Mh. Iddi Azzan. 4710.jpg 4706.jpg 4690.jpg
     
  2. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakika mimi siungi mkono hii sanaa ambayo kwa sehemu kubwa inawahusisha watoto wa shule wa kiume kuvaa nguo za kike na kukata mauno jukwaaani.
    Maimartha wa Jesse kwa ili SIKUUNGI MKONO KABISA ni abuse ya watoto wa shule for your personal gain.
     
  3. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani na mbunge Azzan naye anacheza kiduku!!!!! Hawa ndio viongozi gani??????........kudadadeki!!!!
     
  4. tovuti

    tovuti Senior Member

    #4
    May 6, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi imekosa viongozi....... Mbunge baada ya kufanya shughuli za maendeleo, anahamasisha na kucheza mchezo wa kishoga!!.. agrrrrrrrrr
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,087
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Afadhali ndugu yangu Boflo a.k.a Bwabwa wa zamani umeona kuwa ushoga haulipi na ni laani iangamizayo taifa.
    Ubarikiwe sana.
     
  6. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kweli nchi ya wafata upepo....kama alivyosema JK, Uchaguzi ukija utasikia huyo mbunge kashinda kwa sunami
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :angry:
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Huyu kijana pichani kulia alievaa katai kafupi na kuweka mkono wa kulia kifuani mwake na mmoja manzese inaoneka tayari anatabia za kishoga. Mungu nusuru hichi kizazi.
     
  9. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahahah....nguli uko sahihi, unaonekana wewe ni mtaalam.... angalia hata anavyocheka, mcheko wa kishoga huo!!
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Azani na yeye kwani anaaminika jamani!!!!!!.......inawezekana. mtu mzima na akili zako huwezi kutumiwa ktk shughuli za kishoga.
     
  11. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Lakini cha ajabu bado anafuatilia habari na matamasha ya kibwabwa !!
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    gabu .....ulitaka nani afuatilie?

    mtu kuwaletea habari ishakuwa sasa mumkashif yeye ...............hebu zungumzia tukio husika, hapa sio kuhusu boflo wala bwabwa.

    hii kitu wenye ngo za kupigania haki za watoto, hebu na waigusie suala hili ................ni aibu
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    What a shame?? Viongozi wetu kukubali mialiko potofu badala ya kukemea kabisa utamaduni huuu potofu!!! Mbunge wenu huyo na pengine utasikia awamu ya nne ngwe ya pili ni waziri wa Wizara ya Michezo, Habari na Utamaduni!
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hakuna ubishi hilo ni shindano la wanaoukaribia ubwabwa na hata huyu mbunge nae wale wale
     
  15. P

    Preacher JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1. Oh! my God - kazi za shetani 100%
    2. Hivi hakuna kitengo cha kuchuja sanaa/michezo inayoanzishwa au kuingizwa nchini? Wizara ya utamaduni na michezo inafanya kazi gani sasa??
    3. Parents chungeni watoto wenu na kuwaombea pia - hali ya hewa sio nzuri jamani - punguzeni uhuru kwa watoto - waende watakapo etc. ukifikiria ni improvement ya social life
    4. Waombaji tuzidi kuliombea Taifa la Tanzania - naona shetani amepania na tutamshinda kwa kumpiga vita kwa njia zote
    - maombi, kufunga, kuvunja hizi roho zisifanikiwe kutenda Kazi
    5. Vyombo vya habari navyo vikemee hadharani vitendo vyote visivyo na faida na kuaibisha kwa jina la STAREHE
    MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  16. J

    Jafar JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wenzetu kule Anglican inawapa shida sana hoja hii. Tatizo siku hizi hatuna "Baba" ambaye anaweza kukemea mambo kama haya, visingizio utandawazi.
     
  17. C

    Consultant JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Kwenye zawadi ya washindi ulikuwa na maana ya dola 2,500 au hiyo uliyoandika?? - maana kama zawadi ni 250$, hilo kundi wanagawana shilingi ngapi sasa?

    Wale mamia ya watu waliohudhuria walilipa kiingilio? -
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    May 6, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hii ni hatari, kweli taifa linaelekea kubaya.
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    upumbavu
    eti hawa ndio viongozi tuliojichagulia
     
  20. M

    Mchili JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    uyo muandaaji ana ajenda ya siri - kuwabrain wash hawa vijana halafu awatafutie soko mahali anapojua yeye. Mijitu mizima huvyoooooooooooooo inachekelea na mbunge bwabwa wao.
     
Loading...