Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatari Tandahimba, Polisi wateketeza soko na maduka, Mwema na Makamu wa Raisi Watua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAZETI, Apr 18, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Moto mkubwa ambao taarifa za awali zinasema umetokana na hitilafu ya umeme katika
    ofisi ya upelelezi ya wilaya umeteketeza maduka kadhaa na soko zima la Tandahimba ikiwa
    ni pamoja na ofisi hiyo ya upelelezi,
    Habari za kuaminika kutoka kwa mashuhuda kadhaa zinadai kuwa moto huo ulianza majira
    ya saa moja jioni jana. Jambo la kushangaza ni kitendo cha polisi kununua petroli na kwenda
    kumwagia baadhi ya maduka huku wakiwazuia watu waliojaribu kwenda kufanya uokozi wa
    mali zao.
    HABARI YA UHAKIKA - mtu mmoja ambaye ana duka lake eneo hilo
    (Abdalah Abdalah Camumkungu) alienda na gari lake eneo la tukio, hata hivyo alichomolewa
    kwenye gari lake na kupata kipigo kikali huku akishuhudia askari wakiteketeza gari lake kwa moto.
    Pia INASEMEKANA wananchi kadhaa wamelishuhudia tukio hilo la askari kuchoma moto maduka

    Wakati huohuo: Leo Mkuu wa Jeshi la Polisi Saidi Mwema akiongozana na makamu wa Rais Dr.
    Bilali wamewasili Tandahimba kwenda kutafuta suluhu ya mgogoro huo.
    MAREKEBISHO.
    Aliyewasili Tandahimba ni Paul Chagonja KAMISHNA WA OPERESHENI MAALUM na si Mwema
    na Shein kama nilivyoeleza awali.
    MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  2. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source please!
     
  3. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh jaman huyu Makamu wa Rais amekuja saa ngapi huko, mbona leo mchana nimemuona akielekea njia ya White Sand"
     
  4. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    1.Vyanzo vya kuaminika ambavyo haviwezi kutajwa kwa sababu maalum.
    2.Wananchi wa Tandahimba.
    3.Mimi mwenyewe ambaye nimeondoka huko leo saa 11. Alfajir.
     
  5. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Maduka zaidi ya 50 (Hamsini) Yameteketezwa kwa moto huo
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    jasho la watu haliliwi kihivyo...wawadhulumu korosho na mali zingine....kama hadi wamakonde wameamka tusishangae wakawapopoa hao wakandamizaji wa haki
     
  7. n

    nkundaruwa Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujiulize kwa makini sana, kwamba kwanini hi habari hairipotiwi kwny media nyingine kwa nguvu? Nani anaizuia isiripotiwe?
     
  8. B

    Baby shangazi Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeona eeh?cjaiona wakiitangaza cjui kuna ajenda gan nyuma ya pazia!
     
  9. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    nilisikia redioni kuwa ni wananchi ndio wamechoma moto soko hilo na kituo cha polisi kipo hapo hapo hapo sokoni pia kimeteketezwa na polisi wanatumia helkopta kuwasaka hao watu.
     
  10. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Tandahimba ni mojawapo ya maeneo ambayo ccm inatumia ukilaza wa wananchi kuendeleza utawala wa kiimla. 2015 ndio nafasi yenu kutorudia kosa la kuichagua ccm
     
  11. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Fuatilia vizuri matokeo ya uchaguzi mkuu 2010, ccm haikushinda.
     
  12. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    mkuu polisi ndio wamechoma soko na kukataza raia wasiokoe mali zao, ofisi ya ocd ndio imeungua ki2o cha plisi kipo mbali kabisa.
     
  13. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Ndio naisikia sasa hivi kwenye TUONGEE MAGAZETI STAR TV ikiwa imetoka
    HABARI LEO tena juu juu tu tofauti na uzito wake Halisi, Nina mashaka na
    vyombo vyetu vya habari.
    TBC - Naiona ikipita chini kuwa polisi kufanya uchunguzi juu ya tukio la
    kuchomwa moto kituo cha polisi Tandahimba.
     
  14. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyombo vingi vya habari vya tz haviko independent katika kuripoti,vinategemea maagizo ya wamiliki ama walio kwenye system,tunahitaji aljazeera ya tz ituhabarishe bila mizengwe
     
  15. T

    Tewe JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Cdm kwanini msitume jembe moja huko likaonelgeze matawi na kuanzisha uamsho kwa mikoa ya kusini?
     
  16. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,212
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mwanzoni nliwasifia sana hawa jamaa lakini walipoanza kushambulia wafanyakazi wa ngazi za chini kabisa kama walimu nikoana kua hawa watuhawafai kabisa. Inabidi waelimishwe wajue kua adui yao ni yupi kabla hawajaanza kuponda watu.
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    kuna mmoja alikuja na kusema wananchi ndo wamechoma jana
     
  18. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mola ibariki Tanzania. !!
     
  19. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Amin!!!
     
  20. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kazi bado ngumu ila wataelewa tuuu hatra kwa viboko!!!
     
Loading...