Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatari:Regional Immigration Officer Mara amkosa kisu askari wake kisa mapenzi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by matongo manawa, Aug 26, 2012.

  1. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukistaajabu ya Musa...,Mkuu wa uhamiaji ambaye ni naibu kamishna mkoa wa Mara,
    Siku ya ijumaa alizua tafrani ktk ofisi ya mkoa wake baada ya kutoa kisu na bisibisi
    kumshambulia askari wake kwa madai kuwa anatangaza kuwa anatembea na Askari wa
    kike ktk ofisi hiyo.

    Habari za uhakika zinadai kwamba Askari wa kiume alikuwa akimfuatilia binti huyo but akawa anapigwa kalenda dogo akasikia kwa wenzie kwamba mkubwa anapata hifadhi
    dogo akamfuata binti na kumweleza,binti akaja juu na kwenda kumweleza mkubwa,
    Mkubwa akagiza dogo aitwe huku jicho limemtoka,dogo alipofika mkubwa kamwuliza
    wewe ndo unasema natembea na huyu?dogo akajibu siyo mimi,hamadi boss akavuta
    droo akatoa kisu na bisibisi akam attack dogo akimwabia kubali vinginevyo na kuua,
    Ikabidi maafisa waliokuwepo pamoja na naibu wake wamzuie bila hao tungekuwa
    tunaongea mengine.

    Dogo ikabidi akimbilie polis ambako alipewa RB,lkn swala lenyewe linataka kupelekwa kishikaji ili dogo aonekane ana makosa siunajua tena govt hii ya kulindana!

    Ikumbukwe kuwa wakati wa bajeti waziri kivuli mambo ya ndani,alihoji na kutaka majibu ya serikali juu ya vigezo vilivyotumika kuwapandisha vyeo takribani
    maofisa 216 kuwa manaibu kamishina huku wengi wao elimu zao zikiwa ni form 4,
    Afisa uhamiaji (RIO) Mara atakuwa mmoja wa vilaza hao,mana haiwezekani mtu mwenye madaraka makubwa km hayo akashindwa kujua maadili ya kazi
    halafu kuattempt murder ndani ya ofisi inatosha kusimamishwa kazi km si kufukuzwa.

    Lakini si ajabu dogo akapewa uhamisho hatutashangaa kwa serikali hii.
     
  2. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    usiku mzima unalewa, asubuhi unaamkia kuvuta bange, ukitoka kwenye bange moja kwa moja kwenye keyboard
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu
    Mbona hujaeleza kosa la mleta mada unaanza kwa kumpa za uso bila taarifa?
     
  4. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We ndo muhusika..... Fool.
     
  5. S

    Silicon Valley JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 471
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Mue elekeze amuone na kumsimulia Reginal Security Officer hapo Mara....
     
  6. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndo kazi yako au?
     
  7. m

    matongo manawa JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha nini mkuu,nimefanya kosa kuleta taarifa hii?Isije ikawa wewe ndo umevuta bangi na unaisoma habari hii na kuielewa kibangi bangi.
     
  8. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,215
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    Nakushukuru sana kwa taarifa mkuu ngoja system iingie kazini kitaeleweka tu!
     
  9. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Mkuu Elimu haimfanyi kuwa na hekima na busara.. Hulka ya ya mtu haibadilishwi na kusoma.. Huyo lazima atakuwa anatokea maeneo ya mkoa huo huo.. Hata angeenda mpaka Havard or Yale University bado angekuwa hivyo alivyokuwa..

    Sent from Kandahar..
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Atakuwa Hosea huyu Narubongo... Minyiii
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    umbea mjini unalipa, kama unabisha muulize Shigongo
     
Loading...