Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatari Mlima Kitonga!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kassim Awadh, Apr 30, 2012.

  1. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wakuu siku si nyingi nimepita njia hii Dar-Tunduma,eneo la Kitonga vibao vyote vya alama za barabarani vilivyokuwa vinaonyesha na kuhadharisha hali ya barabara kama,kona kali nk vimeondolewa/ibwa. Naiona hatari inayokuja kwa madereva wageni wa njia kupata matatizo kwa kukosekana alama za tahadhari eneo hilo lenye mteremko mkali. Ni biashara ya chuma chakavu? Tanroads mkoa Iringa mpo?
     
  2. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ajali zitaongezeka tanroad chukua hatua
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kwa jinsi kitonga ilivyo hamna haja ya vibao coz yenyewe inajionyesha ni hatari.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Watu wanaendeshea uzoefu apo!
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,867
    Trophy Points: 280
    ...pale mahala panatisha sana.
     
  6. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatari sana hiyo,tanroads iringa wangechukua hatua za haraka
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jambo moja huwa nashangaa,,watendaji hawa wana vitendea kazi vyote mpaka gari VX la meneja mkoa tanroads kumwezesha kutembelea barabara zote chini yake lkn wap! mpaka yatokee madhara ndo wanastuka! Huwa nakumbuka hata shimo lililosababisha ajali ya Dr mwakyembe mlima Ihemi,mara baada ya ajali lilizibwa fasta!
     
  8. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tuangalie pande zote, ikiwa kila Tanroad wakiweka alama vibao vinaondolewa, vinaibwa, wafanye nini?
    Tuchangie na mawazo mbadala ya kukomesha wizi pia.
     
  9. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,205
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    ...labda viwekwe vya plastiki.
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni barabara zote tanzania
     
  11. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ikiwa Waswahili wamekusudia uharibifu, wataving'oa na kuvitumia kwa kuzolea mavi ya kuku.
     
  12. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Badala ya kuweka vya chuma Waweke vya Zege.
     
  13. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Yaah! Hapo umeongea. Nimeona mhandisi aliyejenga barabara ya tabora- shinyanga-mwanza kaweka vya zege na vimedumu hadi leo. So nadhani itasaidia sana
     
  14. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    au hujui kuwa plastic nayo dili??
     
  15. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    hii nzuri mkuu nimeipenda itahitajika repair ya kuvipaka rangi mara kwa mara.
     
  16. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Wa-Tz sisi wajinga sana kwa kila eneo yaani hatufai! Hivi navyo mkuu wanabandua vile vibati wanapeleka kwenye vyuma chakavu. Nzega-Shy-Mza zimebaki nguzo nyingi sana hazina alama hasa eneo la mkoa wa Shinyanga. Tanroads waweke sheria kali ikipotea alama 1 tu wenye viwanda vya nondo eneo hilo wanalipishwa hao ndo wanavnunua
     
  17. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hii biashara ya vyuma chakavu na uharibifu wa makusudi wa mali za umma (mara nyengine kwa uharibifu tu kama vile kung'oa vibanda vya simu na posta), uko sehemu nyingi ulimwenguni ambako hakuna sheria au zikiweko hazitekelezwi.

    Tatizo ni hilo la kutokuwa imara na sheria zetu. Bado nakumbuka kesi ya mtoto wa Kimarekani aliyekamatwa anatema ubani barabarani Singapore, ambapo adhabu yake ni viboko. Rais Clinton alipoingilia kati kumtetea raia wake walimwambia, hii ndio sheria yetu, hata wewe ukija ukafanyanya hivyo hivyo tutakuchapa. Kwa ufupi, tuwe na sheria kali na tuzitekeleze, ili mtu afikiri mara 100 kabla hajafanya ujinga wake.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Na ile lami ilivyotandikwa kama mkeka! Kwa kweli nahofia speed zaidi. Heko kwa wale polisi wanaovizia pale kati na tochi yao, mweh!
     
  19. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    *

    Madereva wa Zambia wanapagwaya noummer
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Yani haya yote ni maisha kuwa magumu tu!
    Pale panatisha sana Kiongozi!
     
Loading...