Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatari lakini salama :je ni wapi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lole Gwakisa, Apr 17, 2012.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mahenge Trip 015.jpg Kwa wale ma-Vasco Dagama kama mimi, nilipanda hili feri roho juu(linachota maji badala ya ku-glide)
    Wapi hapa?
     
  2. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi sipafahmu,nijuze tafadhali
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,605
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Hapo miye nouma, heri kuogelea.
    Tanganyika huko ni lazima!
     
  4. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    hapo ni ziwa Jipe....., mpakani mwa kenya na tanzania...... kule KILIMANJARO
     
  5. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mahenge.
     
  6. paty

    paty JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mto kilombero huu , hapa kucheka ndani ya kivuko kitazama , nyote maco mbelee, na kelee marufuku
     
  7. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ukiisave picha yako inaonyesha kuwa ni Mahenge..... ungeedit hata jina tusijue...
     
  8. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Sawa kabisa mkuu, hapo ni mto Kilombero, na hicho kivuko ni kile cha zamani.
    Kilikuwa hatari sana na kama bado kipo sipandi.
     
  9. Ndaki

    Ndaki Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: May 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    scene ya ng'ambo limaumau.......minepa na lupilo 100%
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    Hii ni hatari moja kwa moja hamna usalama hata chembe ndani yake. Soon huko tutatangaza tume ya kuchunguza maafa.
     
  11. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hapo ni Kisolya kivuko cha kwenda Ukerewe
     
Loading...