Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hatari iliyoko kwenye kivuko cha feery!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by B.O.G, Apr 21, 2011.

  1. B.O.G

    B.O.G Senior Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kivuko cha fery huwa kina beba waenda kwa miguu, baisikeli, magari na kadhalika.chakushangaza ni kwamba unakuta watu wamejazana pamoja na magari na wakati huohuo waendao kwa magari walio wengi wakiisha ingiza magari yao kwenye chombo hawazimi engine za magari yao, wao ni kujifungia humo kwenye magari yao yenye full Ac maana wana aleji na harufu ya soko la samaki,huku sisi akina kabwlela tukibugia moshi wa magari yao. Hivyo naomba wewe unayeingiza gari lako kwenye ferry ulizime mara moja na wahusika wajaribu kuliangalia hilo.
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi huwa naona walizi wakiwafuata Madereva na kuwaambia wazime gari zao, Ningependekeza waandike Ujumbe kwenye zile ticket za magari kwa maandishi makubwa kuwa uwapo ndani ya ferry ni lazima kuzima gari na likikutwa liko on wakati ferry inatembea kuwe na faini.
     
Loading...