Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HATARI HII: UDOM Walitaka kulipua Chuo- Prof. Kikula

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Edson Zephania, Jun 27, 2011.

  1. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jana ktk taarifa ya habari ya radio mwangaza ya saa 1 usiku nilimsikia Prof. Kikula akiwaambia wakuu wa wilaya waliokuwa wametembelea chuo hicho kuwa wanasiasa wasimshinikize kuwarudisha wanafunzi hao kwani anazo taarifa kuwa walitengeneza mabomu ya petroli ili kupambana na Polisi endapo wangekwenda kuwatawanya kwa nguvu hivyo kungepelekea chuo kulipuliwa na kuwaka moto.
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    mh! Ana uhakika au ndo yale ya intelijensia hivi hawa wasomi wetu vipi? Hawajui kuwa ''no research no right to speak''?
     
  3. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kashalewa maji ya bendera ya kijani huyo anadhalilisha hata usomi wake jamani mh hiiinji si mcheso
     
  4. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    B.w.e.g.e tu
     
  5. m

    mzalendo2 Senior Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli waache siasa wawerejeshe watoto shule. Maana baada yy kushughulikia taaluma anaanza kujiingiza kwenye mambo ya siasa

    kuwa strong kikula usilete propaganda za kijinga
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Dah!!kama ni kweli,hyo ingekua hatar sana...
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na Prof Kikula, hizo habari ata mimi nimezisikia kutoka kwa mwanafunzi mmoja ambae kasimamishwa chuo! Inasemekana ni maagizo kutoka kwa Lema
     
  8. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Siku zote alikua wapi kusema haya!huu ni uongo kutoka kwa mtu mwenye heshima kwa jamii.acha siasa tekeleza majukumu yako.warudishe masela chuo wakamue kitabu kwani kitaa ni noma.
     
  9. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Kuna waliofukuzwa nikiwa mwaka wa kwanza UDSM na taifa likatangaziwa kwamba tuligoma kwenda kufanya kazi vijijini. Hakuna hata mmoja wetu alikuwa amepangiwa kazi vijijini. Hawa CCM wana kawaida ya kutangaza uongo.

    Zaidi ya hayo, lengo la kumtupia polisi chupa ya petroli ili asikuumize au kukua (mana hawa polisi wa Tanzania hawakawii kuua) sio LENGO la KULIPUA chuo. Sensationalism will not do!
     
  10. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jee? wamekamatwa na hayo mabom au ndousani wakutakakutuaminisha kujipatia kibali chakuwafukuza shure wanafunzi wa sio wataka nakubaki na bendera fata upepo
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    eeeh! duh!
     
  12. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Sio ya Riz1 maana na yeye anatuma vijana watake kumtoa m/kiti wtu wa uvccm mkoa wa Arusha
     
  13. Acha Dhambi

    Acha Dhambi Senior Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ndugu acha unafiki hakukuwa na mabomu hacheni kutuchafua wanaUDOM. Kikula anatafuta namna ya kujisafisha na kujitetea kwa uma siku zote ukweli utabaki ukweli
     
  14. h

    hans79 JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    acha utoto,kama walitaka kufanya hivyo kwa nn wasikamatwe?kila mtawala tz anafanya kazi kwa hisia pasipo elimu zao hilo ndo tatizo kubwa sana,pia kwa kupenda umbeya wanaongoza.wajue nchi itawashinda kwa undumilakuwil wao.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Wewe na Prof. Kikula nani mtoto? Yaani mtu kupata taarifa kuwa wanafunzi walitaka kulipua chuo ni utoto? Acha upofu wa ufahamu
     
  16. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #16
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Tanzania ni nchi ya ajabu kweli; mtu akiteuliwa na CCM kushika wadhifa wowote ule ni lazima tuwe makini naye sana kwa sababu hata kama ana digrii ngapi za uzamili, atazifungia uvunguni ili amtumikie bwana mkubwa wa CCM.
     
  17. h

    hans79 JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    rudi shule kasome maana ya utoto na upofu mbweha we,kaul bila hatua ya vyombo vya usalama n unafik.achen ushoga fanyen kaz
     
  18. R

    Rafikikabisa Senior Member

    #18
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 198
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Itatakiwa RPC atoe maelezo kwa hili. Hapa kuna mtu kashindwa kazi. itabidi adhibitishe.
     
  19. F

    FJM JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mtoto wa nyoka ni nyoka. Nini kingine umesikia?
     
  20. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Kwenye red
    Nashauri pindi wanafunzi wakirudishwa nyumbani kwa maana ya kufunga chuo, walimu na viongozi wa chuo nao wapelekwe likizo isiyo na malipo hadi chuo kitakapofunguliwa. Kama wapo kufundisha na wanafunzi hawapo kwa nini waendelee kulipwa?
     
Loading...