Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hatari hatari hatari........kwa akina mama/akina dada

Discussion in 'JF Doctor' started by gfsonwin, Aug 24, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hi sisters and brothers, please watch out there is this deadly sanitary pad which is making ladies bleed to death,its name is DARIES"its unique in looks,its a new product in stores and it has killed 53 ladies in Johannesburg recently"it makes your vagina bleed heavily and u will think its a heavy flow then at night u bleed to death without knowing it from chemicals used in the pad, pls watch what u buy... This is URGENT
    siwatish ila ni ukweli na zimeshaingia sokoni hapa kwetu na mwenye kutaka ukweli zaid ani pm.
    nawasilisha
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu taarifa hii ni muhimu sana nadhani ungeandika kwa lugha ya kwetu ingeweza kuwa vizur sana,otherwise ahsante kwa taarifa
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ahsante sana ila naamini umepata meseji husika waambie na wengine.
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    shukran kwa tahadhari mkuu, nadhani ungetoa taarifa pia kwa vyombo husika wafuatilie na watupe ukweli wa hili.
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    taarifa zimeshafika TBS na kwa kemia mkuu ili kushughulikia lkn ni bora tukawa n tahadhari mapema.
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kweli mpendwa kufahamishana ni jambo jema......atakayeipata hii habari amjulishe ndugu, jamaa, rafiki ambaye sio memba humu!
     
  8. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Isn't bussiness competition marnuvourers?
    Huenda ikawa kweli, wapi TBS?
     
  9. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ahsante kwa taarifa mamy. Uzungu huu! Ngoja nirudi kwenye vitambaa na wanangu mwendo wa nepi tu.
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    TBS, are they that quick in responding?
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mie pia nimejiuliza swali kama hilo Ndahani......manake hii nchi yetu hii Mungu atunusuru!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    i is not business competiton ila sijui labda wanatengeneza weapon of man destruction manake imeua kweli na wanakufa kwa dysfunctional bleeding manake wanakuwa attacked na bacterial infection ambayo baada ya masaa kadhaa kuzitumia say 12 damu nyigi iloganda inatoka ikiwa accompanied na maumivu makali kibya zaid package yake ni nzuri sana na ukiziona ni nzuri kwa sura.
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Maamuzi mazuri Ennie manake leo ni hizo kesho wataleta zingine.......na ndio mana sa zingine macancer na mauvimbe ya vizazini hayaishi kwa kina dad/mama!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Ndahani sijui but cha kufanya ni sisi kupana taarifa kisha kuzikwepa basi manake hadi usubiri waanze kutrace nania kaingiza ni leo na waweza kukuta hata package wakabadili. am confused but i will let you know ikoje.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duuuuh .....mie nimepatwa na woga mwenzio......mbona hatari hivyo jamani?
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Lakini mkurugenzi kagaragazwa kwahiyo labda wameamka
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,547
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    kama wameambiwa wakadharau is up to them to face the music.
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hapo penye red ndio mana mie naunga mkono hoja ya Ennie kurudi kwenye matumizi ya vitu vya asili......huu uzungu kweli wakati mwingine sio mpango gfsonwin
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tuombe Mungu iwe hivyo lol
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ila jamani tunakufaaaaaaaaaaaaaaa hata haya makansa ya vizazi mengine yanatokana na haya haya. cha ajabu wiki ilopita tbs iliteketeza sanitary towels zisizokidhi viwango huko pugu. swali langu waliweza kweli kuhakikisha kwamba hazijaingia sokoni? na kwanini hawakusema aina ya pedi walizo teketeza?
     
Loading...