Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatari Gari hii Zanzibar ni wapiganaji (nissan patrol jeupe lenye tintedi)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Democracy999, Oct 22, 2012.

  1. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu kuna habari zenye ukweli, sasa Uamsho wamekuja na style ya Mafia Zanzibar ya kuwamaliza wale wote maadui wa Zanzibar na UIslamu, kwa hiyo lipo kundi la watu wanaranda na gari jeupe lenye tinted full, wana silaha ndani ya gari, gari halina namba, wakifika wanachapa ile mbaya na kuingia mitini.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Wameshachapwa wangapi Mpwa? huku siko tulikofikishwa na hawa jamaa
     
  3. M

    MKALIMOTTO Senior Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mods huu ni uongo tafadhali ondoa hii thread inalenga kuwatia hofu wananchi.
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Acha kutetea ugaidi mkuu. Kama ni uongo leta ukweli wako
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Democracy999 leo umekunywa bia au ulanzi mwanangu? Wakija kwetu Kitope tutawachapa achia mbali kuwavua nguo.
     
  6. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,464
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    Kuna vikundi viwili vya maskani huwa vinafanya. Uhalifu bila kuguswa hivi ni mbwa mwitu na ubaya ubaya
    Inawezekana ndio hawa lakini hawahusiani na uamshoi ila ni maskani za ccm

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  7. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nchi iliyokosa uongozi makini lazima haya yatokee،waliacha kashfa za kidini majukwaani sasa watu wanauwana.nchi hii nikama vile haina viongozi kabisaa
    a!
     
  8. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Tuacheni tupumue yakheee..hatutapumulia masaburi yakheeee tafadhari mtuache tupumue..nyie zaletwa tende zaishia magomeni tu.
     
  9. B

    Boribo JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 443
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Wacha kupotosha Mkuu,zanzibar kuna vikundi vitatu vya CCM Janjawid
    1-Ubaya Ubaya 2)Simba mwenda pole na 3)Mbwa Mwitu
    haya makundi yanatembea na magari ya wazi kabisa na hayana namba,wanabeba silaha na wanavaa mask(soksi ktk Nyuso zao)na cha kushangaza polisi hawawaulizi chochote!!!!
    na hawa ndio wanaofanya vurugu!
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ivi kumbe shein hana maamuzi magumu kama Dhaifu eeee,
     
  11. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna thread nimetoa hapa kwamba Farid amewahi kutumikia jeshi la Qatar lakini watu wengine wanafanya masihara. Matokeo tutayaona.
     
  12. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu atusaidie muungano ufike mwisho haraka
     
  13. 2

    21DEC2012 Senior Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we must do something to protect our country.wanafadhiliwa na nani?kwa faida ya nani?
     
  14. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mhh! au ndio wanaoteka nyara uamsho?
     
  15. a

    abdul 28 JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 325
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si wakamatwe basiiii hao ni polisi chini ya mwamvuli wa muunganoo
     
  16. N

    Nonda JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    Boribo

    Hakuna mwenye camera(kipiga au kichukua picha) na kuweka hapa JF?
    Kama hivyo vikundi vipo na vinavaa mask na wanafanya vurugu kwa nini hakuna ushahidi wa picha au video?

    Waandishi wa habari walioko huko pia hawajui hizi habari za kuwepo kwa hivi vikundi?

    Hakuna wa kunasa ushahidi wa hizo gari nyeupe anazozungumzia mleta mada?
     
  17. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,272
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    like father like son.
     
  18. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Jambo lolote unalolisema lazima uwe na ushahidi wa kutosha...Je unao ushahidi wa kutosha na huo ushahidi wako utauweka mbele ya Mwenyezi Mungu au unasema kwa kujifurahisha nafsi yako tuuuuuuuuuuuuuu
     
  19. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli, tena hiyo ni sehemu ndogo tu ya historia yake iliojaa utata na ugaidi arabuni (pia ni mu omani kabisa) japo keshapigana nchi nyingi na Alqaida
     
  20. d

    delako JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hiyo habar km ya udaku vle???Weka japo picha labda tutajarib kuhamin
     
Loading...