Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatari::Forum ya TACAIDS yatangaza Ngono hadharani.Live Porn Video

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gembe, Jan 19, 2008.

  1. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,559
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Wakuu heshima mbele,
    niliskuwa napitia tovuti ya TACAIDS NA NIikaenda katika link ya forum na huku ndipo nikakuta picha za ngono. http://www.tacaids.go.tz/modules/phpBB2/viewtopic.php?t=8107&sid=507f4c1bd005c25b591b50242afa59bf

    hii yote inaonesha jinsi pesa yetu inavyoliwa na wahuni na Mafisadi,Wanatoa pesa nyingi kudevelop website na wanashindwa kuweka moderator wa Forum.hata kuedit website yao.Jambo la pili waliingizwa changa la Macho na Watu wa UCC ambao waidesign website hiyo kwamba watawekewa forum ,ila UCC wameshindwa kucutomize hata Phpbb2.

    Nachofahamu UCC wanafanya webiste kuanzia $ 8,000-22,0000,sasa sijui hii iligharimikiwa sh . ngapi?na ni utumbo mtupu.

    suala la Pili UCC wamekuwa wkipewa kutengeneza website ila wanarudia layout hiyo hiyo kwa kila website

    angalia website ya National Audit Office www.nao.go.tz na hii ya www.tacaids.go.tz na www.nimr.go.tz ,hakuna ubunifu wanabadilisha contents tu.

    Suala lingine angalia na webiste ya National Auidt haina habai ambazi ni za hivi karibuni,najiuliza hao wafanyakazi ambao ni systems analysts wanafanya kazi gani zaidi ya kukimbilia semina?
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2008
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,497
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Mkuu gembe kweli hii ni hatari, lakini mainly ni kuweka watu wenyemawazo mgando ktkl hizi agency, wao kila siku wanawaza semina, kongamano n.k, the able ones utakuta wamekuwa frustrated na basi mambo yanaenda tu. Usije ukashangaa ukaambiwa moderator ni mkurugenzi mwenyewe!!!!! Lakini pia dot.com gov employees bado ni mtego!!!!!!!
     
  3. K

    Kasana JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2008
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Mkuu Gembe, thread na contents zako kidogo zinakinzana, ume base zaidi kwenye UCC na photocopy za design za website wanazozitengeneza kuliko porno katika tacaids.
    Kuhusu porno, si unajua mambo ya forums ze sem as darhotwire et al, ni vema kuwashitua kuwa website yao imeingiliwa, si unajua wako busy na kupambana na ukimwi!
     
  4. M

    Mtu JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2008
    Joined: Feb 10, 2007
    Messages: 589
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenifurahisha
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,187
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ooohh my God!!! this is shocking...
     
  6. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2008
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 2,923
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 63
    Hawa jamaa inabidi wa-upgrade forum yao. Ukiangalia version ya phpbb wanayotumia utajua tatizo lao. Inaeleweka katika fani hii kwamba forum ya phpbb ina security loopholes kibao kama mtu hafuatilii mabadiliko ambayo hutangazwa mara kwa mara.

    Kama Kasana alivyosema, inabidi jamaa washtuliwe. Tatizo hata contact info ya TCAIDS ni vigumu kupatikana. Shauri yao sasa! Hii ni nzito, yaani aibu tupu.
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,912
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Rungu, Hilo swala hapo juu linaibua mengi, mojawapo kimfano ni 'usifanye ngono kama hujui faida,gharama, athari na matokeo yake'..... katika hilo, naona waliamua kuanzisha website bila kujua gharama na athari zake... walifikiria faida na matokeo tu....

    Gembe, nimependa criticism yako. Inapendeza kwa kweli, na itakuwa mahili na maradufu zaidi pale utakapokuwa unatoa alternatives ya vitu unavyo criticise. Well done bruv!!

    SteveD.
     
  8. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 4,294
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 48
    Kama kuna mwana JF ana mobile ya MD wa TACAIDS Dr. Fatma Mrisho au mfanyakazi mwenye authority basi amtumie haya ni mambo ni aibu kwa Tanzania- sii mambo ya kushabikia na kukaa pembeni!
     
  9. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni aibu manake ninavojua na kusikia ni kuwa hao jamaa wana helo nyingi sana kutoka kwa wafadhili, wak nini wasiajiri watu wa uhakika na kutengeneza vitu vya uhakika, ama ndo wanatufanya tuanze kuhisi kuna mambo ya 10%? Hivi hizi PhBb sio free kweli?
     
  10. K

    Kochokocho Member

    #10
    Jan 21, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii Ni Aibu Kubwa Lakini Na Uhakika Tacaids Hawajui Kuingiliwa Kwenye Mtandao Na Hao Wahuni
     
  11. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,559
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Asante Vijana wangu wa hapo UCC kwa kupita hapa na kuamaua kuweka version mpya ya phbb2.Naona mnaendelea kucustomize na sasa inavutia na naamini mtakuwa mmepata fundisho.na ninaamini mtafanikisha.Mkishamaliza naomba mnitumie e-mail mkomboziufisadi-at-yahoo-dot-com.na nitawapa Mwanga Zaidi.
    wakuu mnaweza sasa kuangalia forum hii katika link hii.
    http://www.tacaids.go.tz/modules/discussion/index.php

    Ole naomba u close hii topic.JF we dare talk openly!

    naomba kutangaza ushindi kwa kumkoma Nyani Giladi.
     
  12. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Hahahahahaha!!!!! Hiyo inafanana na ule usemi wa dawa ya moto ni moto. Kuzima UKIMWI kwa kuigiza hadharani yale ya vyumbani.
     
  13. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2008
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,368
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 48
    Tehe tehe!

    Naona kuna mtu kawatonya... wameitoa haraka haraka mkuu!

    Naona kuna uzembe fulani ulifanyika hapo. LOL

    ./MwanaHaki
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 7,929
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 63
    Sana tu, hata mie nilitaka kuiona forum yao jana lakini naona walikuwa wameshaiondoa.
    Hiyo ndiyo kazi ya Jamboforums bwana!
     

Share This Page