Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatari Bungeni moto unawaka sasa hivi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Radio Producer, Feb 9, 2011.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Jaman waliolive kufuatilia bungeni mtujuze kinaendelea nini hasa? Ipi nzuri ipi mbaya, Wamefikiaje suala lenye utata? Makinda anaongozaje bunge?

    Thanks
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    RP;

    jaribu kutoa habari za matukio zinazoeleweka, si wote tunaona live.

    Wewe ndo mtoa habari unayedai bunge linawaka moto sasa hivi. wakati huo huo unataka watu watujuze nini kinaendelea. Mbona hatukuelewi?

    Kama huwezi kuanzisha thread yenye info za kutosha si subiri tu usome? Kwani lazima uanzishe?

    Save our time.
     
  3. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45

    Samahani mkuu mi ninakiu ya kujua kinachoendelea huko! Nina imani kuwa lazima moto unawaka kweli so wapo waliolive watatujuza mkuu! wewe usijali subiri data!
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Next jifunze ku-choose heading nzuri sio hii ya kuvumisha kumbe uko uchi kinywani bila cha kutueleza!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    How embarrasing!
    Nachelea kukuita MZUSHI wewe kijana.
    Jifunze adabu na ujifunze kuheshimu wenzako. ni kosa la kiufundi kuzuka na kichwa cha habari cha ku'alert attention, kumbe umemkumbuka shemeji nyumbani.
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,032
    Trophy Points: 280
    kamanda nilidhani niko mwenyewe.
     
  7. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mods iondolewe hii,haina mashiko zaidi ya kutuchanganya tu...jamaa anaweka thread ambayo haielewe,hana uhakika hata na kitu anachokileta jamvini...lol
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Mkuu hiyo title yako na maelezo siyo siri are not coherent, siku nyingine njoo vizuri. In short title yako ina confirm wakati maelezo yako yanauliza na siyo statement therefore cannot be a conlusion. Umenikimbiza mno mkuu!
     
  9. bishoke

    bishoke JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heading na contents za thread hii havina uhusiano na vinakanganya. Heading imenipa mshtuko mkubwa wakati content imenitia hasira sana.
     
  10. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Jifunze kutoa title zenye ukweli sio kukurupuka tu.
     
  11. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Sa ww ndio radio producer afu unatuuliza cc. then info is contrary to your title.
     
  12. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kichwa chake kimepata moto,tafuta kanga uweke ma bonge ya barafu kisha zungushia kichwani kitapoa tu,msameheni anajifunza.
     
  13. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kichwa cha habari kama kwenye alasiri au risasi.

    ... baada ya kichwa cha habari, ndani hakuna kitu...
     
  14. P

    Paul S.S Verified User

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hivi wewe unajua ni kiasi gani pumba zako zinachanganya na kuudhi watu?.
    Acha upuuzi hii sio facebook bana,
    MODS PLEASE TOA HUU UPUPU
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Tatizo la kupata "majani" kabla ya msosi
     
  16. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hivi rules zinasemaje kuhusu posti zinazoweza kuwasababishia wengine ban?

    hovyo sana!
     
  17. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ...Ghaaaaaa! r u a great thinker?....
    Lengo lako ni nini Haya???.. Jamiiforums attention??? Au unataka umaarufu???...
     
  18. D

    Derimto JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nina wasiwasi na kichwa chako maana huwezi kuropoka namna hii bila kujua unaandika kichwa habari cha aina gani kama ni swali.

    Nadhani wewe uko tupu huko gorofani ni afadhali ya andazi linaliwa
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu jifunze adabu kidogo acha kukurupuka
     
  20. K

    Ki tochi Member

    #20
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fikiria kabla hujaandika humu
     
Loading...