Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HATARI: Athari za Sanaa Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Domenia, Jan 18, 2010.

  1. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Imefika sasa wakati kwa Tanzania kuwa na uwezo wa kufuatilia matokeo ya athali na mabadiliko ya kijamii yanayoweza kusababishwa na sanaa ...

    kama Kuna TBS!!!kwenye bidhaa nyingine basi hata kwenye sanaa tuwe makini... filamu nyingi hivi sasa zina sambazwa bila udhibiti wowote...TV na radio station zina rusha matangazo na nyimbo kwenye jamii bila umakini...

    nyimbo zina chochea utukutu na matumizi ya bangi...
    watu walio fuzu mambo ya jamii sasa ni wakati wa kuwajibika...ipi ina faa kwenye radio na ipi haifai..ipi kwa wenye miaka 18 na ipi ni chini ya hapo...

    wanao haribika ni jamii ...

    mara nyingi kazi za sanaa zikaguliwe kabla ya kusambazwa...

    NB nitaendelea
     
  2. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Matumizi Ya pombe...Na vurugu..wahusika mpo wapi?- Filamu zina onyesha mauwaji...naona mna shangaa....
     
  3. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanzania Kuna watoto wengi...!!:eek:
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nafikiri usingekuwepo udhibiti hali isingekuwa namna kipo chombo kinachoshughulikia yote hayo ndomana unaona na magazeti yanafungiwa na mtoto umlei vema kwa kumzuia kuangalia tv wakati anapokwenda shule na michezoni anaona na mengi makubwa
     
  5. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Magazeti yanayo fungiwa ni mwana halisi tu....

    acha pumba...
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama kuna vetting yeyote ya kazi za wasanii kuhakikisha zina maadili yanayokubalika au kulinda watoto. Hii kwa sasa sidhani kama ni priority kwa wenye njaa wetu,watu wa sihasa, ila tunatengeza wenyewe jamii ya watu wanaopenda starehe na uhalifu kuliko kazi.
     
  7. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni hatari kuliko maelezo....jamii itapambana na uharifu milele yote...Msanii ana weza aka jenga au aka haribu bila yeye kujua....
     
  8. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa mslai yako .....haya ipo siku mta amka...toa kwenye matongotongo!!
     
  9. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    labda tuseme kwa lugha ya kisasa kitu kimoja kinaitwa -vikitimu ofu yua auni sakisesi-
     
  10. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thanks....
     
  11. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mfano wimbo wa duli unao tumika kwenye protion ya Tigo kuna maneno ma IBA- KABA...Yakisisitiza wizi...lakini sijui mna sikiliza?
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    ajira ya wahuni sasa
    Bongo flavour na bhangi
    Bongo movie na umalaya...
     
  13. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na uongo kama wa kanumba...
     
  14. P

    Praff Senior Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja.
     
  15. Zanzibar Spices

    Zanzibar Spices JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2014
    Joined: Jul 14, 2013
    Messages: 7,439
    Likes Received: 1,770
    Trophy Points: 280
    NyiMbo ya BAO ipigwe halafu upo na mama yako.
    Halafu ifahamike hizi filam nyingiza Bongo zinakuwa zina copiwa kutoka nje.Maana kuna Filam za Ghana na Nigeria unaona na za hapa baadhi ndio vile vile.
    Kimekuwa kamakichaka sasa.
     
  16. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2014
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatuwezi kuzipiga marufuku ila tunaweza kuielimisha jamii madhala yake...yapo madhala chanya na hasi....kweli kasheshe pale bao inapokua hewani....
     
  17. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2016
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Here we Go-
     
Loading...