Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hataki nitazame simu yake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Seto, Jan 26, 2011.

  1. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna msichana nipo nae kwa uhusiano for about 4 years now, mi nafanya kazi flani hapa Dar na yeye yupo chuo flani Dodoma. Tulianza uhusiaano 2007 ye alikuwa Form 4 na mi nilikuwa Chuo. Ila shida napata naye siku zote ni kuwa yeye hupenda sana kuchunguza simu yangu ataanza maswali kuhusu contacts zote za majina ya kike asoyajua, message zote ila yeye ananikatalia yake. Alivyoona namsumbua kaamua kuweka SECURITY CODE. Kuna nini hapo?
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuna ambacho hataki ukione kwenye simu yake,heshimu hilo.....:suspicious::suspicious:

    If you do not trust her and she is not helping you to trust her ,then let her go.......:car:
     
  3. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Msalimie sana na mtakie maisha mema yeye na simu yake...Hapo wewe ni kondakta tuu..basi lina mwenyewe kaka.
    Ogopa hiyo ni kama :A S-fire1:.
     
  4. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    [​IMG] Re: Hataki nitazame simu yake

    Msalimie sana na mtakie maisha mema yeye na simu yake...Hapo wewe ni kondakta tuu..basi lina mwenyewe kaka.
    Ogopa hiyo ni kama [​IMG]
     
  5. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huko peke yako.
    Kuna mtu/watu mnasaidiana.
    Hivyo uchague kuendelea kuwa nae kwa zamu ama kama huwezi basi usiumize roho bure.
    Pole sana ndio ukubwa, mkuu;:)
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mwizi siku zote hudhani mwenzie nae mwizi.anachunguza simu yako ili kuonakama una tabia kama zake za kuchanganya wanawake,huyu ni kumwacha fasta huko chuoni anachakachuliwa sana kuna wa kumfundisha,kuna wa kumchuna,kuna wa kumpa mambozzz na ww .pole
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Si una yako? ya mwenzio unaitakia nini? Utaugua vidonda vya tumbo wewe kwa wivu!
     
  8. czar

    czar JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unataka nn kwenye simu yake? Yako huwa unamwachia acheki? Fanya yako mambo yaende ukichunguza sana Bata haliki.
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kaka angu hizo ni tabia za msichana mwenye mahusiano zaidi ya mtu mmoja. mimi mwenyewe yalinikuta hayohayo unahangaika na simu mpaka sometime unatamani kwenda kuoga nayo. ukishindwa yote hayo ndio unaweka security code?Nikaona sio dili nikaacha.Mtu unakuwa na wasiwasi saa zote utafikiri unaoga nje!

    Jiulize kwa nini anaangalia ya kwako halafu ya kwake anaikatalia? hapo unaliwa babu! ndio yalee ya mmasai mchaga na wengineo. mwangalie sana huyo huko dom kuna mizee mibunge ina ngoma kama nini
     
  10. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    well said, kifupi kuna mambo ambayo yapo kwenye simu yake ambayo hataki ww uyaone. Kwa hiyo ni uamuzi wako, kama utaona hali hiyo inakukwaza mweleze ukiona imeshindikana endelea kutafuta mwingine ili kuheshimu private zake.
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    imekula kwako la sivyo nawe weka password uone atakalofanya ndio ujue huna chako hapo.
     
  12. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Apo kaka mpo wengi,pole sana kama kweli unampenda
     
  13. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani siku zote mie nawaambia kuwa simu ya mkononi ni yako peke yako
    Unatafuta nini kwenye simu mwenzio???? Kama si ugonjwa wa moyo??
     
  14. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    SIMPLE. Nawewe piga mi pasword kila mahala, akikuuliza mwambie umemuiga yeye si kwa ubaya. Kwaro safi tu, then piga kimya uone atakavyo hangaika. Itamuuma kishenzi na atakoma then hapo ndo unamwambia hakuna mtu kugusa sim ya mwenzie. Mtaishi kwa amani sana, be a man and do it hakuna kuumia hapa.
     
  15. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndo hapoo, ukitaka usizeeke haraka kaa mbali na sim ya mwenzio.
     
  16. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mweee!
     
  17. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hizo ni ishara kuwa miaka mi4 imefika mwisho.... siku zote mwizi huwa mwoga sana kuibiwa!!!:laugh:
     
  18. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    acha kuchunguza simu ya mwenzako, nadhani ulichokuwa unakitafuta umekipata uchunguzi na wivu wako umeishia kuwekewa password sasa roho inakuuma unaona unaibiwa. Achana na simu za wanawake na pia mwambie mwenzako akae na simu yake aachane na yako. Kila siku simu zinaharibu mahusiano na nyie ni victims wa hali hiyo.

    Halafu mmekaa ktk mahusiano miaka minne na mtu bila ya kuanza kufanya taratibu za uchumba na kuoa? ndio maana msichana amekuona huna maana zaidi ya kuona unampotezea muda na kwa taarifa yako wenzio wanakuchapia ndio maana umewekewa password ili usione kinachoendelea na umetafuta mwenyewe kuyajua na sasa yamekuzidia unakuja huku tukushauri.

    Kingine mwanaume unatakiwa kuwa na msimamo na pia kama unahisi kuna tatizo wasiliana na mwenzio na umuulize kwa nn anaweka password kwenye simu yake, nadhani kama anakupenda na kukujali ataitoa hiyo password ila ukiona haijatolewa ujuwe hakupendi na hakuthamini

    Mwisho videmu vya CBE Dodoma ni vicheche mno kama ndio yuko hapo kapime ngoma haraka kisha piga chini
     
  19. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kabisa tena uione kama kituo cha polisi. Utakufa siku si zako bure
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Imekula kwako hiyo.
     
Loading...