Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HATAKI nimguse, eti anaangalia Tamthilia.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jul 6, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,082
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    Jamani, nina masikitiko m akubwa sana ndani ya moyo wangu.
    Huu sasa ni zaidi ya mwezi wa nne, mama watoto amekuwa akinipa kwa masharti magumu sana kile chakula cha usiku.
    Kisingizio chake kikubwa eti anaangalia tamthilia za STV1 za kwenye king'amuzi cha Star Times.
    nimejaribu kumuelewesha, alicho nijibu nimekoma mwenyewe, eti mi ni mroho sana wa k.
    Nifanyeje? Naombeni ushauri wenu , naamini nyie ni kisima cha busara.
     
  2. LARRYBWAY

    LARRYBWAY Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mchunguze
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    huyo amekwisha pata ki serenget boy, bila shaka alikuona wewe spidi yako ni ya bata kitandani, akaamua achukue mwenye spidi ya mwewe
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na wee angalia naye tamthilia.
     
  5. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,714
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    muundie tume huru
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    wazazi walikuwa na akili sana, ndio maana walikuwa wakipendeza kuoa nyumbani, bila shaka kaka yetu huyo mkeo mlikutana naye kwenye daladala, sasa kaanza kufichua makucha yake taratibu
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    @Kongosho uko wapi nikununulie ndovu special malt
     
  8. I

    Imaima Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Badili ratiba iwe ni baada ya tamthilia.
     
  9. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni trailler picha haijaanza,faster mtege kwa kujifanya una nyumba ndogo,mchana kweupeeeee unakula mzigo
     
  10. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mweeeeeeeehh usilipie luku hadi umeme ukatike tuone atatoa kisingizio gani
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Naz,acha kumtoboa roho mwana wa mwenzio.
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kisha ndo itakuwaje?
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Niko naye hapa mchambawima tunakula rojo,karibu.
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hataki nimguse, eti anaangalia mpira sijui UEFA sijui Premium!
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Bishanga usishangae nilikuwa namtafuta nikampe tuu ndovu special malt
    Ngoja nirudi kwa my wife wangu Yummy
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mr Rocky uko sawa kweli wewe????????????????????????????????????????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mmmmhhhhhhhhhhhhhh
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    sometimes hiyo hutokea, mmoja wa wenzi anakosa hamu na mwenzie.... Hebu chunguza nini tatizo? Je uchovu na anatumia tamthilia kama kisingizio?
    Je umepunguza manjonjo? Isije kuwa mwenzio kachoshwa na midundo ile ile tu?
    Zungumza nae kwa upendo, mueleze madhara ya kukunyima, atakusikiliza tu....
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    my wife wa kufa na kuzikana my dear wife kipenzi kuja pande hizi bana
    Hapo nilikumiss nikaona nitikise kibiriti kidogo
    Njoo my wife wangu Yummy nakulove sana aise achana na Kongosho bana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,917
    Likes Received: 809
    Trophy Points: 280
    Hauna house girl???
     
Loading...