Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hataki mpangaji mwenye gari

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Jul 9, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    weekend hii nimetembelea jamaa zangu mitaa fulani .........amepanga na ana gari.Hiyo nyumba ina wapangaji wanne na wote wana magari y akutembelea....nyumba ina uwanja mkubwa tu wa kutosha kupaki hayo magari...kwa bahati mbaya au nzuri mwenye nyumba hana gari,bado ni mtu wa makamo na anafanya kazi...siku za hivi karibuni ameanza vituko vinavyoonekana kama ni wivu...achilia mbali kwamba huwa hataki lift za hayo magari ata kama mvua zinanyesha na amewanyima hadi wanae kuyapanda.......tabia mpya nipamoja na kudai watu walipie parking 1000 kwa siku,mara mlinzi,mara anahatarishiwa usalama wa nyumba yake,mara anakosa hewa ya kutosha kil ammoja anapewa sababu..wakat mwingine anasikika akiponda utanunuaje gari nyumba y akupanga.........huyu mzee kijana wanamheshimu sana;tunajua yupo hap aJF pia..AJIREKEBISHE au aweke madai mezani.....na wenye nyumba hapa JF mshaurini mwenzenu..........
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Hiyo nyumba lazima ipandishwe kodi hivi karibuni!

    Kwa sababu ni mwenye nyumba na ana wataka mlipie parking mnatakiwa mkatae lasivyo mkilipa tu ata kodi ata wapandishia mtalipa bila sababu!

    Lakini swala la kuweka mlinzi ni swala la muhimu na kwa usalama wa magari yenu si mbaya!

    Kama mmemshindwa mnahamia airtel!

    Ila mwenye nyumaba huyo ana wivu sana siku mnaweza mkakuta mataili yana pancha wala msishangae.
     
  3. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Haya ndo madhara ya kupanga nyumba mahali ambapo mwenye nyumba nae anaishi hapo hapo!!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    utanunuaje gari nyumba ya kupanga......?
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Safi sana mzee utanunuaje gari huna nyumba upangishwe nyumba na packing upewe ,nenda kajenge kwako,mzee kama uko jf watese hivyo hivyo ili hao vijana wapate akili wajenge zakwao,naona unachochea maendeleo safi sana,
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ndg yangu kwa kuwa unaishi nyumba ya kupanga, ni vyema kuwa mvumilivu maana wapangaji karibu wote wanaoishi na wenye nyumba zao, hufanyiwa vituko vya kila aina! Ni vyema ukatafuta mahali pengine kama kero hazivumiliki lakini kama ni kusemwa tu, haya mambo madogo atachoka na isitoshe mko wa nne wenye magari nyumba moja na hivyo si tatizo lako peke yako!
    By the way, gari nne nyumba moja? Mnunulieni basi hata baiskeli kumpoza hasira!!!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hivi jamani.....gari ni shs ngapi na nyumba shs ngapi.....?
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Nina hamu na jibu la hapa. Preta mambo mrembo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kha nyumba za kupanga sina hamu, usinikumbushe hiyo kadhia! namshukuru MUNGU nilipofika, nilishawahi kupigana na mama mwenye nyumba, kila hausgal akija mgeni anamuondosha, mwenzie nina twins ilibidi niache kazi nilee, nilipokuja kujua ni yeye anafanya mahaugal hawakai, alijua kama samaki kwao ni baharini na kamwe hutawakuta ubungo ati wamekaa, lol!
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    hapo sasa da preta! btw ulibadli avatar siku za karibuni ..?!
     
  11. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Preta ukizungumzia gari usichukulie tu buying cost also runing cost zinaweza zikazidi buying cost ,kwa hiyo gharama yake inazidi hata kiwanja nashauri vijana wajipange sana na maisha mikopo ya magari wajenge nyumba jamani kulilea gari ni kazi from my experience
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kuna kero nyingi zinazosababishwa na magari kupaki nyumbani. Mpangaji mwenye gari atarudi home muda wowote na kusababisha kero kwa wengine waliolala mapema. Fikiria wapangaji wanne, kila mmoja kwa muda wake na makelele yake yatakuamsha, harufu ya moshi wa gari itakukera, magari yatapita karibu na dirisha lako na kutimua vumbi. Shida yote ya nini bana? kisa mpangaji?

    Kapange nyumba ya peke yako!
     
  13. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kujenga nyumba ni project ya muda wakuu, Kama sheria inasema kila mwenye gari awe na nyumba mbona hata hii project ya magufuli haitahitajika kwa jinsi jam itakavyopungua!
    Na mbona kama ni kusubiri kujenga ndo uwe na gari watu watakufa bila kuenjoy raha za mwenye gari mjini hapa?
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Namuunga mkono kwa maisha ya bongo, ni kukosa akili uwe na gari nyumba huna, hayo mengi duuuh huyo mzee ni dalili ya kukosa. Hebu mtajeni jamani tumjue huyo mzee.

    Kuna mtu nafikiri atakuwa yeye
     
  15. D

    Dina JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mwenye nyumba naye ana kazi, sasa akianza kuwasimanga wapangaji haoni kama ugali wake mezani unaingia hati hati?
     
  16. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    khaa!kwani mmelipia hiyo nyumba milele,hameni! ila mjue kukaa nyumba moja na mmiliki ni kazi!
     
  17. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huo ni wivu ++, inabidi ukomaa naye hivyo hivyo . Hao ni wale wale zumbukuku wanaodhani kila mwenye gari ni bonge la tajiri.
     
  18. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Gari pia ni office.
    Kuna mambo hayeendi bila ya usafiri.
    Na nyumba huwezi jenga angani!
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    mwenye house ana kijiba cha roho!
     
  20. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    nivea mbona huruma jamani wengine nyumba zao wamepangisha kwa gharam ya juu alafu kiasi kidogo wameenda kupanga tena na zingine wamefanyia other issues
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...