Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hataki kuolewa na mimi mpaka nimle tigo!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Feb 1, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Imenukuliwa kutoka katika utafiti wa 'saidia jamii'....
    *******************************************
    Mimi ni kijana ambaye nimetokea kumpenda sana binti fulani aishiye Dar. Tumefahamiana kwa muda usiopungua miaka miwili sasa.

    Tumekuwa ni marafiki wazuri kiasi cha kutembeleana mara kwa mara! Kwakuwa umri wangu nao umeenda, niliamua kumweleza 'rafiki' yangu huyo kwamba nimevutiwa naye na ningependa kuunganishwa naye tuwe mke na mume!

    Binti aliniambia nimpe muda kwani suala la ndoa sio la kulifanyia uamuzi wa papara!

    Siku ya siku alinipigia simu kwamba anaomba twende pamoja kupata chakula cha usiku (dinner).

    Nilikubali na tulienda! Baada ya chakula aliniambia kwamba yuko teyari kunipa jibu la ombi la ndoa!

    Basi nilipatwa na mshituko kwa maneno niliyoyasikia! Aliniambia kwamba 'yuko teyari kuolewa na mimi endapo tu nitakuwa teyari kum-mega tigo'...

    Niliumia sana moyoni kwani binti huyu ninampenda sana. Nilimuuliza kwanini anataka 'hiyo kitu' lakini alisema hahitaji kujibu maswali kwani hayuko polisi!

    Nilichukua uamuzi wa kumwambia kwamba mimi 'siko teyari' kufanya tendo hilo 'najisi'...

    Kwahasira binti huyo aliinuka na kuondoka! Sikuweza kumkimbilia kwani ilibidi nilipie 'bill' kaunta na ndipo nilipotoka nnje sikumkuta!

    Ni wiki 3 sasa zimepita hataki kuongea na mimi na hata nikimpigia simu hapokei! Kwakifupi nimechanganyikiwa!

    Ndugu wanajamii, nifanyeje? Inawezekana huyu binti ananijaribu? Je, nikubali kum-mega tigo?

     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mmmh I doubt the authenticity of this story.,inaonekana kama ishu fulani ya kusadikika.
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Sio kosa lako, kwani hata avatar umeiba!
    gonga hapa
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahaha hii unaipeleka kikusadikika hivyo hiyo .....

    Mtoa hoja!
    Shida iko wapi jamaa kuanzia kula bata?
     
  5. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Haingii kwenye akili yangu kabisa! Kama ni kweli, basi huyo ni ibilisi na atakuwa amefanyiwa hivyo mara kibao. Achana naye, kama utashindwa kumuacha uje kuna atakayekuwa akikusaidia hiyo kazi. Au mshauri aende Mombasa, Ujerumani, Uingereza au Amerika, ataolewa bila shaka.
     
  6. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Umbea huo, sasa unatuambia sisi maswala yako binafsi tukusaidie nini? wewe ni shoga nini? kama akupakupa tigo na wewe huitaki kwa nini uendelee kuoa?
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hicho kicheche mazee. Unatangaziwa kupewa tigo ndio ndoa ifungwe nina wasiwasi hata upstairs hayuko normal....Hii kubwa kabisaaa.
     
  8. M

    Mangi Meli Member

    #8
    Feb 1, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama dini yako inaruhusu, chukua kifaa!, watakucheka watu!!!!
     
  9. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ya kutunga!
     
  10. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Na ategemee mengi ya ajabu tu. Maana demu kuomba kuliwa tigo mwenyewe.. Mh!!!
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    sio kosa lako na wewe katunge ya kwako! hilooo!
     
  12. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #12
    Feb 1, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Pape nawe kwa hadithi zako..hujambo....huu ni uongo mtupu.
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama ni kweli iko hivyo huyo ameesha uzoea huo mchezo sasa anataka akubambikie ili usistukie baadae nawe uuendeleze angalia nini Mungu kwako
     
  14. K

    Kafara JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2010
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sasa kama unampenda kiasi cha kukuchanganya akili
    si umpe tu ile kitu roho yake inapenda bana?!
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hakika Huwezi kuacha kula samaki eti kwa sababu umpendaye alizama ziwani...
     
  16. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dini gani inayoruhusu kati ya zote uzijuazo?
     
  17. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyo mwanamke anakufikishia ujumbe kuwa yeye ni mmegwa tigo mahiri, hatakiwi kuolewa huyo.
    tafuta mwingine mwenye staha na heshima zake.
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Binafsi nisingeona shida kama hilo ombi lingetolewa baadaye kidogo. Jamaa alituma ombi la kuoa na wala siyo kuonja na pamoja na kupewa jibu la ndiyo binti amepitiliza na kumrusha ukuta. Kwa jinsi alivyokosa uvumilivu, huyo binti hawezi kuwa mwanamke wa kuoa. Inawezekana baada ya ndoa atakuja na maombi mengine ya ajabu. Na siku akimwomba jamaa amletee mshikaji wake ili mmoja ende njia ya uzima na mwingine motoni atajibu nini? Kijana hana haja ya kuchanganyikiwa, aende akatoe sadaka kwa Mungu wake kwani huyo shetani ameshindwa katika hilo jaribio na aanze upya. Ipo siku atampata mjukuu wa malaika na siyo hao wa ibilisi!!!.
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    story zingine bwana ....aaaaaaaaaaaaaaaaaaaggggggggghhhhhhhhhh
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    tatizo liko wapi mama?
     
Loading...