Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hataki kuitwa MRS

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkimbizi, May 25, 2011.

  1. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanajf kuna dada mmoja ananishangaza sana. Ana miaka kama 25 hivi, kaolewa juzi juzi tu(kama miezi 10). Tatizo hataki kabisaaaaa kuitwa Mrs. Yaani mpaka job kwake ameandikisha Miss. Je hii ina maana gani? Mumewe anajua? Ukimuuliza anasema ooh! security! Au yuko kifisadi?
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Sasa tutajuaje kama mumewe anajua we mkimbizi?..labda ameandika Ms.XXX badala ya Miss. XXX hivyo haina neno..
    Kwanza ukute amekubaliana na mumewe hivyo hayakuhusu au kama vipi muulize siyo kumfuatilia kisa title ya Mrs..lol
     
  3. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mumewe hajui!! Amesema mwenyewe! Halafu pia kusema hayanihusu utakuwa umeconclude kuwa hayatuhusu ofisi nzima, na Taifa lote kiujumla. Huyu bibie kaolewa, na mke kwa kiingereza kwenye title ni MRS!!

    Mwenye ufahamu anaweza kunijuza
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivi marital status ya mtu ni praivet au pablik?
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hajazoea miaka ikikatika atakuwa anajitambulisha mwenyewe!!
     
  6. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I think it is public, ndio maana kwenye kama passport etc inakuwa imeainishwa
     
  7. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda hapo naweza kuamini, hapa ukimuita MRS tu ni ugomvi!!
     
  8. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Atakuwa bado yupo mawindoni....! Kuwa makini usijewindwa mkuu...!
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nifanyapo kazi kila mwanamke anaitwa Ms XXX, mind you hii ni fotauti na Miss...
    Kweli nime-conclude hayawahusu, kuanzia wewe mpaka ofisi na hilo taifa kiuzitisho..labda kama ulitaka kuelewa maana ya hizo titles!!
    Ila sababu ya kukata kabisa kuitwa Mrs. mimi siijui!!..usimpeleleze mke wa mtu bwana!
     
  10. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekuelewa
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkimbizi mengi yanawezakusababisha hili kwa sababu umless hiyo kazi ameipata baada ya kuolewa but kama aliipata akiwa bado Miss nadhani mpe muda atafuata taratibu. But kama anatumia Ms hakuna tatizo kwani inatumika kwa wote Miss na Mrs.

    Hata hivyo kwani pete za ndoa havai?? na jina je anatumia la mumewe au la kwake? Nimeuliza hayo kwa kuwa kuna implication na taratibu za kufuata si kujibadilishia tu............ na kama alikuwa anaitwa Miss. Ngalatumbwe Ngulukwilikwi na ameolewa hawezi tu kuongezea Mrs mbele kwani itakuwa na maana tofauti.
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kwangu mimi, kama anajiita miss/ms/mrs haimaanishi sana kama anachukua responsibility za familia na yeye kujiona kaolewa na mke wa mtu. Haitakuwa na maana kama utavaa tshirt imeandikwa 'I'm married' halafu tuendelee kugongana guest house.
    Anajiheshimu kama mke wa mtu? Au bado anavitabia vya kudate na wengine? Halafu, kwani havai pete ya ndoa ambayo ndo sign tosha ya MRS?
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    yanakuhusu nini?
    ya mr au mrs....
     
  14. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yananihusu sababu ni mwanadamu ambaye ninaishi nae. Sisi hapa hatuishi kibinafsi, kama kuna kitu unahitaji kufahamu na kiko ndani ya mipaka, tunaeleweshana.
     
  15. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amepata kazi akiwa amekwisha olewa. Hatumii hata jina la mumewe lakini anavaa pete...
     
  16. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hana tabia hizo. Ila ni kwanini ajiite hivyo? Je inakubalika? That is my worry
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Basi acha umbea....as long as anabehave kama mke wa mtu acha kumfutilia mara sijui anajiita misi mara sijui misiz maana hayo hayakuhusu.Ila kama anabehave vibaya hapo sasa unaweza sema unataka kumrekebisha!
     
  18. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Why u? Why not her husband? Waache na maisha yao, mfuatilie mkeo (kama umeoa) iwapo anajiita MRS?
     
  19. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye umbea nadhani umenikosea heshima. Hii kitu imeulizwa na bosi & top management, inashangaza.

    Anyways nimekuelewa
     
  20. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaelewa maana ya kumfuatilia mtu?
     
Loading...