Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata wewe yanaweza kukuta

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by platozoom, Jan 29, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Hivi juzi Nilikuwa napita mahali mara nikawaona wazee wawili wamesimama kimtindo kwenye kona ya nyumba (babu around 70s na bibi 60s) nikashikwa na udadisi nikabana karibu yao na kusikiliza maongezi yao:

    Babu; jana nilikuita lakini hukuja
    Bibi: mmh miguu ilikuwa inauma sana halafu wewe uwe usiwe unamtuma yule mjukuu wangu anaweza kujifunza tabia mbaya.
    Babu; sawa lakini ujue nakupenda sana,nashindwa kuvumilia.Sasa lile ombi langu vipi?
    Bibi; nilikwambia uwe mvumilivu nitakupa jibu
    Babu; Muda mrefu unanizungusha,leo nipe tu jibu la kueleweka umri unakwenda na nguvu zinapungua
    Bibi:Wewe hukumbuki nilipokuwa binti nilivyokuwa nakutukana ukiniiita?shukuru Mungu sasa hivi nakubali kuongea na wewe.Vumilia tu nitakupa jibu la kueleweka mvumilivu hula mbivu
    Babu; (Huku akilengwalengwa na machozi) sawa...kama nimesubiria zaidi ya miaka arobaini..nitajitahidi tu kuvumilia.

    Baada ya hapo ikabidi niondoke huku nikisononeka moyoni kwa namna babu alivyoppigwa tarehe,lakini pia nikajaribu kufanya comparison na namna kizazi chetu cha sasa kinavyotongoza......................!
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tazama signature yako lazima utakuja na thread kama hii.
     
  3. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwe!mwe!mwe!siku hizi uvumilivu unaexpire ndani ya masaa 24.
     
  4. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Babu asije akafa hajaonjeshwa tamu ya bibi!!!!!!!!!!
     
  5. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Barua ndefu kama hii ''mariam Bar''
    Dauda Dieng na Ramatoulaye
     
  6. T

    TUMY JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh wanasema mvumilivu hula mbivu ila hapo????????????????:yawn:
     
  7. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kaka unajua kutunga saf sana ila inaelimu kimtindo
     
  8. m

    makomimi Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :lol::lol::lol::lol::lol::lol:eek:ooh mbavu zanggu
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    haya bana kama ndivyo unavyoamini....but am really concerning with babu
     
Loading...