Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata wewe ulivyokuwa mjamzito ulifanya hivi....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by manuu, Aug 3, 2012.

  1. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,884
    Trophy Points: 280
    My wife ni mjamzito wa mwezi 1 tu! lakini visa na mikasa haviishi hapa ndani kwanza;
    -Nilipigwa BAN kumsogelea tukiwa tumelaa usiku japo tunashare shuka moja.
    -Jana nimeamka asubuhi nikakuta perfume zangu zote hazipo kwenye dressing kuuliza jibu "sijui"
    -Kila nikifika home jioni nakuta keshalala hata kula hali ati ye kashiba tangu ale mchana akiwa job.
    -Ameniambia ana hamu ya kula chakula nilichopika mimi,maskini mimi kupika yenyewe anajua kabisa sijui lakini anataka nianze kuzama kitchen kukorofisha msosi.
    -Hasira sasa ni balaa yaani ananipeleka kama katoto kadogo mpaka sometime najiuliza nishakuwa zoba nini?

    Mmmmmmmh nahitaji pole,
    Kwanza nafikiria nitatoboa kweli mda wote huu uliobaki bila ku-do kweli?, Sababu dalili zote za kutokupewa zimeshawekwa wazi sana.
    Ama saa ingine nafikiri nitafute kanyumba kadogo ama niungane na chama cha watumia soap aka mkonos?

    Pili nawaza what will be the next movie? sababu kila kukicha anakuja na mpya.

    Tatu naomba mungu asije akanipa masharti ya kulala chini coz hali haieleweki chochote naweza ambiwa.

    Ebu naomba ushauri wenu hapa wababa wenzangu.Kama nanyi mlipitia haya.
    Na we mdada ebu niambie ulikuwa hivi ulipokuwa mjamzito?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Pole sana baba mtarajiwa!
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mimba si ulimpa mwenyewe? komaa naye hivyo hivyo
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wengine hua wanafanya makusudi tu, mbona mimi watoto wangu wote SABA sikuwahi kua na kisirani?!:bathbaby:
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh! Pole manuu

    labda usafiri kwa muda

    ila kawaida sana.
     
  6. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Perfume naelewa anaweza kuichukia sababu hata mimi nikiwa hali hiyo sipendi harufu kali Sanaa na misk napenda, kudeka sawa lakini tena huyo anapitiliza,kumpikia sio mbaya mkeo mie napenda tuwewote mda mwingi,jaribu kumvumilia kidogo ukiona yamezidi mpeleke kwao akapumzike japo mwezi...
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wakat anakukatia mauno hadi ukampa mimba ulikua unategemea nin?
     
  8. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,601
    Likes Received: 2,013
    Trophy Points: 280
    Matatizo kama haya msiyaletee, maana kuna watu wataamua kuwa mapadre
     
  9. M

    Mtaftaji Senior Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    uctafte nymba ndg kumbuka mliahidiana kuvumiliana kwenye shida na raha,mvumilie2 ni kipindi cha mpito c hiari yk naamini anakupenda na ndomana kakubebea mwnao bila kumdhuru,ongeza upendo atabadili mcmamo.vi saprise gift ucsahau.
     
  10. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huwa inatokea kwa kipindi fulani inabidi uwe mvumilivu tu, japo kuna wengine huwa wafanya makusudi as if anakukomoa kiaina flani hivi.
     
  11. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ya kawaida sana haya ...
     
  12. M

    Mtaftaji Senior Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ushasema ww binadam tunatofautiana sura maumbo mpk hisia ww vp?ndo anavojickia sasa,ucjilinganishe ww na wenzio shoga,kwnz ww ht uyo wa kumfanyia kicrani ulikua naye?yy ndo anae deka shosti wng uyu dada fitna.
     
  13. M

    Mtaftaji Senior Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hapo chacha!
     
  14. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mara nyng inashauriwa uwe nae karib ingawa unakupiga stop na pia ukijitenga atakacrika. Bt mwezi wa 1 ni mapema mno ameanza
     
  15. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    me na mpango nikija kuwa na wife then akanasa nampa likizo akasalimie wazazi,lakini miezi tisa mingi sana aisee sijui na wao watamchoka...dah hatari sana:A S confused:
     
  16. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwa wengine huanza mapema after the third month wanaanza kuwa normal
     
  17. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    umpeleke uone kama wenzio hawajamwongezea masikio na pua
     
  18. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    dah! hili nalo ndo tatizo mkuu,lakini na nyie punguzeni visa basi,mimba si ya kwetu sote mbon mwatuonea?:mimba:
     
  19. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    umeona eeh...but we differ kilichotokea kwa mmoja si kila mtu apate hali hiyo. usiogope mkuu.. sasahuo tu usumbufu mdogo unaogopa mngepewa burden ya kubeba mtoto tumboni miezi tisa si ungezimia? its really hard for us sometimes ndo maana wadada wengine kama ulikuwa humtreat atakavyo akiwa mjamzito ndo anaona amepata opportunity ya kukukomoa na kufaidi attention yako.
     
  20. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    pole kaka mvumilie, siyo yeye. ukichukulia makini sana nyumba itavunjika. maana usije kasirika ukaanzisha mpango wa kando
     
Loading...