Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata wazungu wachawi!!

Discussion in 'Sports' started by KakaKiiza, Dec 1, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    Usifikirie bibi yako kuwa mchawi ukaona aibu hata wazungu wachawi na hawaoni aibu!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. M

    Matarese JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Aiyaa, kakakiiza wamei block, hebu fanya maarifa mengine basi.
    Ila labda nikuulize swali kakakiiza, mbona hawa wazungu hawaangushwi na mapepo kama sisi waaafrika, kulikoni au mapepo ya kizungu ni mastaarabu sana?
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Me mbona naona ubao mweupe bila matangazo kakakiiza ?
     
  4. r

    rastaman Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee wewe ulidhani uchawi ni wa watu weusi tuu??? sasa hapa kuna mtoto wa mfalme
    anaongea na wafu. na wamefungua shule ya kufundisha watu ujuzi huo.
    Pia kila mwaka wana mkutano wa wachawi wote wa nchi. wanakusanyika kujadili mambo yao ya kichawi.
    Wao wanaamini kuwa uchawi ni ideology kama ilivyo ideology yoyote ile. (iwe ya kidini au kisiasa)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. minda

    minda JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwani ma vampire, dracula,animagus nk tuliyasikia kwa akina nani kwa mara ya kwanza?
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    Mamii umeona??mbona wenziyo wameona tazamia kwa wengine!!
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hivi shetani si alikuwa malaika? na sijaona malaika anachorwa kuwa mwafrika bali mzungu. that is shetani ni mzungu, If that is so, wazungu ndiyo wachawi wakubwa.
     
  8. minda

    minda JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    kabisa
     
Loading...