Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata wazee vijijini wanaelewa hali halisi ilivyo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PAMBANA, Oct 29, 2010.

  1. P

    PAMBANA Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu hata mzee vijijini wanaelewa hali halisi na wamebadilika kutaka kuona mabadiliko katika nchi hii.Nina babu yangu mzee wa miaka 90 sasa ambaye ameona tawala zilizopita toka enzi za mkoloni na mzee huyu alikuwa ccm damudamu na usingeweza kumweleza kitu chochote kuhusu CCM.Lakini sasa amepima,kuchambua,kuchuja na kuona hali ya maisha ilivyo hasa katika kipindi hiki cha miaka mitano iliyopita anasikitika sana,amebadilika na kuwa miongoni mwa waleta mabadiliko katika nchii kabla hajafa kwa kumpigia DR.SLAA.
     
  2. manchester

    manchester Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wapo wengui tuuu ndugu cha msingi tuombe sana mwenyezi Mungu amweke mtawala wa haki
     
  3. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mambo yamebadilika mkuu!!! Kila mtu anataka changes!! Wasiotaka changes ni wale tu wanaofaidika na utawala huu uliooza!!!:doh:
     
  4. T

    Tata JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Mimi baba yangu mzazi ambaye yuko kwenye mid seventies na ni CCM damu lakini naye anaongelea mabadiliko. Nadhani hii ni changamoto hasa kwa vijana wa leo ambao mabadiliko ya kweli yatakuwa na manufaa zaidi kwao kuliko sisi wazee ambao muda wetu wa kuwepo hapa duniani ndio unayoyoma.
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani naamini kuna watu wamekufa kwa kukosa huduma mbalimbali amabayo serikali ingetakiwa kutoa mfano wajawazito. Hii damu na vilio ni sala tosha kwa changes.

    Lets continue praying for our beloved nation. against mafisadi.
     
Loading...