Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hata watu wazima huwa wanapenda chabo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mwita ke mwita, Sep 8, 2012.

  1. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    nakumbuka nikiwa kijana wa darasa la tatu nilipita na mzee wangu mmoja karibu na eneo waliokuwa wanaoga wadada, kwa kuwa niliokuwa namuogopa mzee nilikuwa nawapiga chabo kwa kuibia ibia ila nilipomcheki mzee niliona yeye anakaza macho kabisa kabisa kwa wale wadada waliokuwa uchi wanaoga! juzi kati nimepita uswahilini vitoto vya kike vinaogeshw a kuna jamaa mmoja niliona kakomaa anapiga chabo aone mambozi ya vitoto vidogo

    kweli chabo noma
     
Loading...