Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata Watoto Wanajua!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Buchanan, Sep 30, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mtoto mmoja mwenye umri wa miaka 9 alikuwa anahitaji sana shilingi 100,000
    (Laki moja). Akamuuliza mama yake ni jinsi gani anaweza kupata pesa hizo. Mama yake
    akamwambia "muombe Mungu atakupatia. Mtoto alianza kuomba kila siku na kila
    mara lakini hakupata hiyo pesa toka kwa Mungu. Hatimaye akafikia uamuzi wa
    kumuandikia barua Mungu ili asome maombi yake.

    Kisha akai-post barua ile. Wakati wafanyakazi wa posta wakichambua barua
    kwa
    ajili ya kuzipeleka sehemu husika, walishangazwa kuona bahasha iliyoandikwa
    "Kwa Mwenyezi Mungu" na wakashindwa kuelewa mahali pa kuipeleka, Wakaamua
    kuifungua.


    Barua ilisomeka hivi:

    "Mpendwa Mungu,

    Jina langu ni JANET, nina umri wa miaka 9 na ninasoma darasa la tatu
    katika
    jiji la Dar es salaam ambalo liko katika nchi ya Tanzania , bara la Africa .


    Nimeamua kukuandikia barua hii kukuomba kiasi cha shilingi laki moja baada ya
    kuomba bila kupata majibu toka kwako.


    Naomba sana unisaidie kwani mimi ni mtoto mdogo na sina uwezo wa kufanya
    kazi na
    kupata pesa. Pia wazazi wangu hawana uwezo kwani hata nchi yetu ni maskini
    sana .


    Natanguliza shukrani.

    Wako mtiifu,


    JANET."



    Wafanyakazi wa posta walifurahishwa sana na barua hiyo na kisha wakaamua
    waipeleke kwa Rais . Rais naye alipoipokea ilimfurahisha
    sana na
    kisha akamwambia Secretary wake achukue sh. 2000 amtumie mtoto huyo akidhani
    kuwa pesa hizo ataziona kuwa nyingi sana .


    Mtoto huyo alipopokea hizo shilingi 2000 alijibu hivi:

    "Mpendwa Mungu wangu,

    Nashukuru sana kwa kusikiliza maombi yangu na kunitumia pesa nilizokuomba.
    Lakini nimebaini kuwa uliamua kuzituma kupitia serikali yetu ya Tanzania .
    Kama
    ilivyo kawaida yao hao wezi, wamekata kiasi cha sh. 98,000 kwa ajili ya
    kodi ,
    kwa hiyo wameniletea Sh. 2000 tu."


    Kazii Kwelikweli!!!!!!!!!!!
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hahahaaaaaaaaaa
    duh! huyo mtoto balaa
     
  3. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto mwingine yeye alikuwa anataka baiskeli kwa muda mrefu sana ameomba kwa Mungu bila mafanikio, hatimaye akaona aibe baiskeli kwani aligundua kuwa mungu hawezi kumletea baiskeli ila anaweza kumsamehe kwa hiyo akaomba toba kwa Mungu.
     
  4. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwe kwe kweh!
     
  5. D

    Dick JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni nzuri sana, imani inakuwa.
     
  6. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mfano huu alishawahi kuutoa BWM(wakati akiwa rais wa JMT),akitetea pointi yake ya kuwaponda watu wanaoilalamika serikali kwa kila kitu
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahahahhahahahhah
     
Loading...