Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata WaPemba watatuacha na kuchukua Nchi yao.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwiba, Jul 23, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Chama Cha Mafisadi kazi kwao kama watasuka au watanyoa ,ubabe wenu unamulikwa kila kona ya dunia , East Tanzania huenda likawa ndio jina jipya na kuna tegemeo kuwa hata visiwa vya Mafya navyo vikajiunga kutokana navyo kutupwa kama mtoto asie kuwa na baba wala mwana.
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Tanzania ni jinchi kubwa sana na Serikali ya CCM imeshindwa na inashindwa kusimamia haki kutokana na ukubwa huo ,hivyo dawa ni kule ambako Serikali ya CCM imeshindwa kuhudumia ni bora wakajikata kivyao kuliko kuwapelekea mapolisi na majeshi wakiwapiga virungu,risasi na kuwafanyia vitendo vya unyama na kishenzi na badala yake kuwapandisha vyeo waliofanya vitendo hivyo. Kama mtaitawala kishenzi na kijeshi na kipolisi basi endeleeni hivyo hivyo lakini CCM na utawala wake haikubaliki tena Pemba ,mpaka tuone yule ambae atakuwa tayari kuwachukulia hatua wale wote waliohusika na vitendo vya uasherati kuwafanyia wakazi wazalendo wa Pemba watu ambao tabia zao na hulka zao ni wapole na walimya kabisa wakiongezewa na ukarimu.

    Kama Tanzania ni masikini basi itabakia masikini maisha na utajiri hautapatika kwa kuikalia Pemba kimabavu na kuilazimisha kuichagua CCM ,zaidi hazidishi mwenye kudhulumu ila hasara ,Kikwete ni Muislamu anaifahamu vizuri aya hiyo.
     
Loading...