Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata waongeze mwezi mzima zoezi la sensa halitafanikiwa 100%

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Aaron, Sep 2, 2012.

  1. A

    Aaron JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Kwa wale mnaofatilia vyombo vya habari na jinsi hali halisi ilivyo kwa zoezi la sensa linaloendelea ni kwamba halitafanikiwa kwa 100%.
    Changamoto ambazo serikali imeshindwa kukabiliana nazo ni pamoja na.
    1.swala la uislamu ambalo kwa takwimu mpaka sasa zaidi ya kaya 2000 kwa jiji la Dar es salaam zimegoma kuhesabiwa..je, kwa mikoa mingine itakuwaje,
    2. Serikali kushindwa kuwalipa wenyeviti wa mitaa. Sababu hii ndiyo tishio kubwa hata ukiachana na swala la uislamu kwani viongozi hawa wa mitaa ndiyo wanajua kaya walizonazo hivyo kutowashilikisha hasa kwa kuwapa chochote zoezi hili hata uongezwe mwezi mbele halitofanikisha lolote..
    3. Hali mbaya ya uchumi wa mtanzania ni mbaya hivyo waliokata tamaa na maisha hawaoni umuhimu wa kuhesabi.
     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Lakini ukisikia usaniii ndio huuuuu, ijumaa walisema wamefanikiwa 80%, inamaana hizi siku mbili watakuwa wamepata angalau 10% na kufikia 90%.....sasa wanaongeza wiko nzima kwa hiyo 10% au taarifa yao ya awali ilikuwa ya kupika?
     
  3. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Naomba kujuzwa, je? Hawa makarani wameongezwa na tena posho? Kwa hzo cku 7
     
  4. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata mambo ya kijinga wako dhaifu sembuse sensa.
     
  5. A

    Aaron JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    kiongozi wao jana kasema watalipwa kulingana na mkataba.. Sijui mkataba wao unasemaje..mwenye kujua atujuze
     
  6. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Failed exercise,wanajaribu kufunika kombe mwanaharam apite,hata bila waislam kugoma zoez limekwama kwa maandaliz mabovu kila kitu ndani ya utawala huu hakiendi vizuri sijui kwa nini
     
  7. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Mimi mpaka sasa sijahesabiwa. Mwenyekti wa mtaa (ccm) anakaa mita 100 na balozi (ccm) anakaa mita nyingine kama 50 toka kwa m/kiti wa mtaa.

    Juzi nimempa m/kiti lift akasema anafuatilia mishe mishe zake sensa sio ishu kwake. Aksema akirudi "angeniftafuta", pata picha! Hajanitafuta na tuliacha geti wazi ili sio tu wapige kengele bali waingie uani kabisa lakini mpaka muda huu hakuna dalili za kuhesabiwa.

    Hapa ni mjini hali iko hivyo je huko vijijini? Hapa watu wawajibishwe kwa fedhaha na hasara hii kubwa. Lazima tubadilike
     
  8. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sasa ndo wanatafuta hiyo 50%
     
  9. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wegine Hatukumbuki hata jana tulikula nini,tutakumbuka vipi nani alilala 26 Agosti.
     
  10. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naomba maswali yangu yajibiwe na wahusika:

    1) Je, fedha iliyotengwa kwa ajili ya sare za makarani imeenda wapi?

    2) Madodoso mbona hayatoshi?
     
  11. s

    siyabonga Senior Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiongozi wao, huyo kamishna wa sensa, naona sasa ameamua kutumia nguvu na ubabe, hawana tena uwezo wa kutumia busara na hekima, kushawishi watu, kwa matatizo yaliyoasisiwa na brother.

    Kama hata hili, la wazi kabisa, wanashindwa na kuamua kutumia nguvu, mengine wataweza?
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Wikipedia wanasema failed Government sasa naona imeamua kuwatoa kafara makarani kwa siku7 bila malipo kwa uzembe uliosababishwa na JK na wahujumu wenzake...

    iweje leo uwaambie watu wafanye kazi bila malipo angali ww ndo kikwazo wa zoezi?kinachofuata ni kuharibu morali ya kazi na kuharibu kabisa maana yote ya sensa
     
Loading...