Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata wana magamba wanawakubali wabunge wa chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Jul 5, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    jamani tuwe wakweli, kwa wanaofuatilia bunge wanakubali kuwa wabunge wa chadema ndio watetezi wakubwa wa watanzania. sio kwamba watz hawaoni kuwa tatizo lao ni namba tu. kuna mwanamagamba ninae hapa ameamua kujiunga chadema kwa maelezo kwamba kikubwa unahitaji maslahi yako yatetewe na kama magamba hawawakilishi maslahi yake kwanini aendelee kuwaunga mkono? nawauliza magamba, una uhakika maslahi yako yanatetewa na magamba?
     
  2. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nape aliwalaghai wa tz na porojo zake,sasa siku 90 zimekwisha na magamba bado hayavuka....Nape anapiga makelele mtaani bungeni magamba yanatetewa kwa nguvu zote. Alianza Lowassa kwa kushangiliwa eti serikali inaogopa kufanya maamuzi magumu...akaonekana shuja leo ilikuwa zamu ya gamba no.2 chenge tutarajie gamba no.3 LA atakavyo tetewa bungeni.... Habari ya kujivua gamba itabaki nadharia na ndoto za Nape na boss wake Mkama!
     
  3. i

    ibange JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ccm wanatetea ruling class ambayo idadi yao haizidi asilimia moja. chadema wanawatetea wananchi ambao ni asilimia 99. wewe upo kundi gani? ukiwatetea ccm wakati haupo kwenye ruling class utakuwa umetumika tu sawa na mtu anayeshika pembe wanaokamua na kunywa maziwa ni wengine
     
Loading...