Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata wakisusa.......

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Quinine, Oct 18, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    ...........................................[​IMG]


    [​IMG] [​IMG]
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kazi inasonga na familia yangu mpaka kieleweke! Ushindi kwetu ni lazima!
     
  3. m

    mbea Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa tarayi anangoja kuapishwa tuu,lo masikini wapinzani wamelowa!
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nani anangoja hapo kuwa raisi JM, wife au mtoto!? na wewe ni nani hapo? upo sehemu gani kwenye uraisi wa familia!?
     
  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kama nyerere...au mwinyi .....au mkapa wange waweka watoto wao madarakani namna hii kikwete angekuwa rais kweli..????

    unaleta dynasty katika nchi hii sio...?

    WATANZANIA WA SASA SIO MABWEGE...!!!!!!!!!!
     
  6. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mbea au mmbea, nadhani rafiki yangu unahitaji ushauri na saa ili uweze kujua alama za nyakati na kuchagua kilicho bora.

    Urais wa kifamilia unataka kuja Tz....... kwa hili EL anaicheka familia hii... duuh, hata shetani anaicheka familia hii
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,325
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Anayesubiri kuapishwa ni Dr. Slaa labda hamkumwelewa vizuri na CCM ndiyo watasusa safari hii na kununiaaaaaaaaaaaa
     
Loading...