Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata wa "Mbagala" twastahili kupendwa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tete'a'tete, Apr 29, 2010.

  1. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Nimevumilia nimeshindwa maana mimi nili doubt alipotoa nenda kamwambie nikasema huyu ndio zile za kina z anto na mb doggy lakini niliposikia Mbagala Nikasema Mungu wangu...
    maana ile Lafudhi .. mle ndani na video na mpangilio wake hivi nani hasa Producer Wake Jamani ??
    wenye Awards jamani Dogo huyu ana deserve kabisaa...no more comment am out words...
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    ikoje hii...una link utudondoshee?
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Send money to me with an address...utatumiwa, refund is guaranteed kama hutafurahia ($ 25) hii pamoja na shipping
     
  4. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Google "Mbagala song" utaweza kudownload....
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mie ndo naisikia hapa JF ngoja niifanyie utafikti
     
  6. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wakongwe wa Bongo Flava wanakazi kweli kweli ...Kuna kina Linah binti sauti imesimama kinoma, Barnabas naye moto.
     
  8. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Watoto wameamua ujasiriamali kiukweli kweli! Wanatupa burudani ya kutosha
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unapenda nyimbvo zake au wampenda yeye personally?....Be frank, kuna watu wanashindwa kutofautisha hizi maneno mbili!
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu asipo jiingiza kwa wale jamaa wa Clouds awe kivyake na atafute manager mzuri atatoka kwenye game.
    Wale jamaa wakimdaka tu hehehehe ataishia kubadili pamba na laizoni tu kisha kwisha kazi.
     
  11. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Watafanyaje wakati ajira milioni moja za JK zimeota mbawa...itakua kama DR Congo kila mtu muimbaji maana uongozi na ajira wanarisishana tu.
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kijana kajitahidi ........na video nimependa inaonyesha hali halisi ya mbagala :D
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    video yake nzuri tatizo mda mwingi katumia akiwa jalalani
     
  14. E

    Erica Furaha Member

    #14
    Apr 29, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda video yake kwani inaonyesha wazi mazingira yetu yauzwazi
     
  15. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,614
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Acha copy & paste
     
  16. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    EE bwana umenena. Ngoma nimeipenda. Kama atajitokeza mdau aniwekee niu-download niwe nao ntafurahi vya kutosha.
     
  17. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    haya bwana!
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Busara na upole na hekima niliyorithi kutoka kwa mama yangu mama, vyote hukuvijali ukaona silingani kabisa kuwa na wewe,makuti na mkole ukakata kabisa na shina la penzi langu nanana.. eti kisa mali ukaona bora uniache mimi na uolewe,ile siku Shekhe namuona anachoma ubani unavishwa pete unakuwa mke wa fulani NILIUMIA SANAAAA..............
     
  19. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #19
    Apr 29, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    wow! hii track imenifanya nitoke machozi, nimemwonea huruma sana. ila siku hizi vijana wengi wanakuwa victims wa mapenzi. tatizo mabinti wanajali sana pesa kuliko utu.
    sasa na wewe (sijui nani) binti kama huyo ulitaka ukakae naye huko mbagala? no wonder amekukimbia!
     
  20. JAMIETZN

    JAMIETZN Member

    #20
    Apr 29, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu si useme tu kuna wakina dada wanapenda viimbaji vidogo vya kiume ? wacha kuzunguka kaka..
     
Loading...