Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata vijana wa shule ni mafisadi siku hizi!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SHIEKA, Dec 29, 2011.

  1. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Wanawake wafanya biashara sokoni wananifurahishaga sana ninaposafiri nao kwenye daladala. Sikiliza mazungumzo yao niliyoyanasa siku za karibuni
    Mama wa kwanza: Mama Upendo, mwanangu Robert anaanza kuwa fisadi shuleni.
    Mama Upendo:(kwa sauti ya hamaki): Robert! Huyu anayesoma sekondari ya Kaninga?
    Mama wa kwanza: Eee mwaya!
    Mama Upendo: Fisadi kwa vipi huko shuleni?
    Mama wa kwanza: Si ameniletea ripoti ya shuleni mamangu!
    Mama upendo: Enhe!
    Mama wa kwanza: Masomo mengi ameandikiwa F F F tu mamangu. Hiyo si manake Fisadi mama upendo?
    Mama upendo: Ah wapi bwana!
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    No comment, nilipita tu...
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    huyu mama kilaza kweli, bila shaka atakuwa ni mama ake na WAKU........ Wadau mtamalizia hapo kwenye deshi deshi mi naogopa kupigwa ban
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    duuuuuuu! hiyo ni kali ya kufungia mwaka hii!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Teh teh,mama kilaza.
     
  6. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    mimi namalizia.

    Mama yake WA KUSOMA, a.k.a Complicator
     
  7. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Kumbe!
     
Loading...