Hata vichaa wanapenda...Nimeshuhudia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by platozoom, May 6, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 5,897
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 63
    Familia yetu iliwahi kuishi jirani na familia ya mama na bibi mmoja miaka ya 90.Mama yule alikuwa na mtoto mwenye ulemavu wa akili (zamani tunaita kichaa)......Kwa kuwa tulikuwa wadogo tulikuwa tunamtania sana ingawa akikasirika vurugu la mawe linaanza.

    "Kichaa" akawa mtu mzima kama miaka 25, wazazi wakamtafutia mke kijijini.....ilikuwa ngumu lakini kwa kuwa bibi ana vijisenti (nyumba na kilabu cha pombe), akampata binti akalipa mahari na harusi ikafanyika.

    Hivi sasa yule kichaa ana watoto watatu copiraiti na maisha yanaenda......Ngoma akizuka mtaani mnaweza kumtania vitu vingi san lakini inapofikia kumtania kuhusu mke wake (mambo ya chumbani),kwanza anaona aibu lakini mkizidi analianzisha.....Mtapigwa na mawe mpaka mkome.


    Jamani mapenzi hayana macho!! msione watu wanalia.....
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,022
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 63
    Heeh!sasa wanaelewana vipi na mkewe?
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,534
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Teh huyo kichaa chake hakikuwa kikali aisee
    Kuna wengine moto wao noma haelewi kitu
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,168
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 48
    Hii ni taarifa au?
    Hatujabisha mbona?
     
  5. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,797
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hadithi nyingine jamaniiii.....
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,545
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umekaa ukafikiri wee ukaona hapa jf ndo unaweza ukaweka uongo wako na watu wakakusapoti kwa huo uongo usioeleweka, ucjue waloko humu jf ni ma great thinker!
     
  7. M

    Moony JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,584
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Hata KUPENDA ni aina ya kichaa, kwa hiyo kama na wewe unamonea wivu mtu wako una elements za kichaa pia.

    Mtu akiwa na excessive wivu wa mapenzi unakuwa ni PATHOLOGICAL ambao unapelekea mtu kuwa na IRRATIONAL reasoning. Hicho ni kichaa tofauti hapa ni degree ama intensity
    Kwa hiyo usimcheke yule kichaa na wala usishangae as no one is free from craziness or mania.
    :A S wink:
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,534
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hee na wewe mgomvi lol
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 5,897
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 63
    Wanaelewana sana lakini pia wanaishi kwenye nyumba ya bibi kwa hiyo tatizo likitokea wana-solve wazazi...
     
  10. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 5,897
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 63

    Ni story ya kweli...si vibaya ku-share kile ulichokiona na ambacho kwa hali ya kawaida haitokei mara kwa mara
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 5,897
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 63
    Sijawahi kuwa mpuuzi kiasi hicho kutunga uongo.....Inashangaza unajiita great thinker halafu una mashaka na mtu ambaye hujataka kumfahamu...pitia post zangu
     
  12. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeniwakilisha vyema
    OTIS
     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 5,897
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 63
    Wanaelewana sana lakini pia wanaishi kwenye nyumba ya bibi kwa hiyo tatizo likitokea wana-solve wazazi...
     
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 5,897
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 63

    Nafikiri mapenzi ya familia yalimfanya kutulia kidogo...lakini anapiga sana kazi za nyumbani (si ngono) kifupi si mvivu
     
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 5,897
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 63
    Konnie bwana, ni story ya kweli sina upuuzi wa kudanganya hapa JF....NI majirani zetu hao miaka hiyo na tulikuwa tukicheza sana kwenye viwanja vyao hasa kombolela na mchezo wa kujificha...
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 5,897
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 63
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,534
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Ok kwa namna hiyo kichaa chake kitakuwa kinapanda na kushuka so kikitulia anakuwa na hamu ya mapenzi na kuelewana
    Nafikiri hata kwa vichaa wa kawaida kuna wakati huwa wastaarabu sana....hujawahi kuwaona?
     
  18. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 5,897
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 63
    Kilichokuwa kinatushangaza nyakati zile ni vipi mtu kama huyu anaona wivu? halafu tunaulizana wanafanya vipi yale mambo yaleee
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,534
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Huyo basi ana afadhali sana...kuna vichaa wengine wao ni kurusha mawe mwanzo mwisho hawajali wewe ni nani wala nini na wengine wao ni kubeba makopo....hope huyu ana afadhali sana
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,534
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Teh aisee OTIS ukimfuata Kongosho utapotea huyu ashapotea aisee lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  21. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #21
    May 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 5,897
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 63
    Haswa...ila kwa ugomvi wa mawe kaa mbali...kizuri kabisa hatukuwahi kusikia amembonda mke wake..sijui kwa sasa
     
  22. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #22
    May 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie na Kongosho kawaida yetu kupotezana Erickb52
    OTIS
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  23. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #23
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,534
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaaa aisee safi sana....
    Kweli nyie ni waarabu wa bara na si wa Pemba....
     
  24. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #24
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,534
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Lol
    Ugomvi wa mawe huwa mbaya sana hasa gizani....
    Hahahahaaaa kurushiana mawe gizani ni mbaya sana aisee
     
  25. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #25
    May 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 5,897
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 63
    Hapo acha tu ukichanganya na mkoa wenyewe wa Mara unapata jibu.....nyakati zile mawe ni silaha murua
     
  26. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #26
    May 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sie wala hatuzuliani jambo Erickb52
    style hii itatufikisha mbali sana
    OTIS
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  27. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #27
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,534
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Teh ila huyu jamaa yako Kongosho hakawii kukugeuka na kukurushia mawe wewe....muda si mrefu atasahau kuwa mko pamoja utashangaa vibom vinaanza kuelekea upande wako....
    Kwanza amepotea....ngoja nimtafute na tulishamkataza kwenda jukwaa na stress ila hataki kusikia....kila akienda anaambulia likizo lol then anawapa watu kazi ya kumwombea msamaha....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  28. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #28
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,534
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Teh tena iwe ni msimu wa mahindi....hamuonani hahahahahaaa itakulaje kwako lol
     
  29. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #29
    May 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 5,897
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 63
    Kama ulikuwepo..na kipindi kile mazingira hayajaharibiwa vichaka kibao
     
  30. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #30
    May 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,534
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hali ya kipondi kile haitakuja kutokea tena duniani..
    Yan siku hizi sura ya nchi imepaukaaaaa haina hata mvuto tena....ingewezekana tungerudisha nyuma maisha
     

Share This Page