Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata uwaeleze vipi hakuna atakayewaelewa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Companero, May 27, 2012.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Walionena kuwa mapenzi ni ya wawili waliona mbali. Tena mbali sana. Wengi hujaribu kuomba ushauri hapa na pale, huku na kule lakini haisaidii kwa kuwa huwezi kueleza kilichojiri kati yako na mwenzako mpaka kieleweke. Ni ninyi wawili tu mnaojua nini kilitokea. Kama mmeshindwa kukitatua msitegemee eti mtamueleza mwingine aelewe. Sana sana mtaishia kuchochea umbea na majungu. Labda muende pamoja kwa mshauri nasaha. Ila hata yeye hataelewa. Atachoweza ni kuwasaidia tu muweze kueleweshana na kutatua tatizo lenu wenyewe.
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,778
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kweli kabisa mwana...maana kwanza kabisa hawawezi kukwambia yote yaliyotokea kati yao. hivyo basi ushauri wowote ule utakaowapa haufi kwa kuwa wamekunyima wewe information muhimu ambayo ingekusaidia wewe kutoa ushauri sahihi
     
  3. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa nakuunga mkoni 100%
     
  4. Companero

    Companero Platinum Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    umeanza vizuri, umemalizia vibaya - hapo kwenye nyekundu kuna mgongano, sio kuwa wanakunyima ni kuwa hata wakitaka hawawezi (labda wawe wamerekodi penzi lao lote 24/7/365 + vipimo vya hisia na mawazo yao moyoni/akilini jambo ambalo nalo haliwezekani)
     
Loading...