Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hata ungekuwa wewe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mwagisa, Oct 17, 2012.

  1. m

    mwagisa Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna wa2 wanakera katika jukwaa hili kuna wengine wanao kejel post za watu wengine hata kama m2 kapost kwa lengo la kutaka msaada au ushaur na kuna wengine haipit cku hawaja post kitu hata kama cha kijinga akiamua 2 anapost hata kama hakina mbele wala nyuma na kuna wa2 waho kaz yao ni kutunga story na kubk kuangalia wa2 wanasemaje imefika mahal inaker kama kuna m2 inamker kama mm tufanyaje il w2 hawa wawe wanapost v2 vya msing pamoja na kuheshm post za watu wengine
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Kuna wengine wanaanzisha post na kuandika lugha za kifesibuku bila kujali wenzao tumeshazeeka vicjwa havikamati net haraka. Nao wanakera, hata ungekuwa wewe!
    Anyways, mwagisa ni jina la mkoa gani vile?
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni kweli kuna watu wanapost vitu vinavyochafua nafsi, lakini utafanyaje watu tunatofautiana upeo!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    kuna wengine wanaandika kisharobaro..... 2 nyiiingi kama anataka ku-find x
     
  5. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu wana-comment kulingana na habari husika, ingawa wengine wana jokes nyingi, lakini cha muhimu ni kuleta nyuzi za maana na kuelimisha zaidi, na zile za burudani basi zisipindukie mipaka ya ujinga!!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    na Y....utafikiri tuko kwenye mtihani hapa.........^**%$&k......si uandike vizuri tuelewe........
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Nawe unakera sasa unachanganya namba badala ya herufi, unafundisha nini wadogo zako walioko humu. wala sisomi post yako in this nasty style!
     
  8. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwasha huoshwa hiyo
     
  9. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwosha huoshwa hiyo
     
  10. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,361
    Trophy Points: 280
    Mi nakereka watu hawaleti mada mpaya mara kwa mara, basi kunadororaaa mda mwengine. Naingia humu na hamu ya kupunguza stress nakuta post zile zile nilishacomment. Watu walete mambozzz tuyachakachue!!! Oppppppppppps kumbe lugha za kihuni zimekatazawa?
     
  11. Johas

    Johas Senior Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni sawa unalolisema Mkuu.., alafu cha ajabu kabisa watu wanamgongea kile kitufe cha upande wa kulia...it's real amazingly!!!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Na wewe nimekubamizia mwaniwani
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    xaxa cjui 2moro cm yake.
     
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    Kongosho ahahahahah niaje bana,habari zenyu binafsi pale!xaxa kama vipi poa 2kutane xuli bas!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Inawezekana ni kwa sababu tumetofautiana sana katika kufikiri na uwezo wa kuchambua mambo na pengine hata kutoa vipaumbele na kuzielewa mada vizuri ...

    All in all, jitahidi kusoma yale unayoyaona kuwa ni ya msingi kwako na pia yana tija katika maisha yako ya kila siku, mengineyo we yapotezee maana kumbuka hatuna namna yeyote ile ya kuwaondoa watu wenye huo mtazamo unaouzungumzia katika jukwaa hili.
     
  16. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo utani mwingi sana, hata kama kitu ni cha seriouz
     
  17. m

    mwagisa Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mm sielew ni kat ya iringa au tanga cunajua babu ze2 hawaelew wapo mjn bt da reel place whr he iz born hapaelewek
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Mji mnaokaa hauna street numbers? Xaxa, ukiandika huwa nahc una kwikwi hivi. Z t tru?
     
Loading...